Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48
Re:Các bác chú ý Ngã tư Gò Dưa

buổi chiều nên tìm đường tránh ngã tư này , từ 4h trở đi ai đi chiều từ cầu vượt sóng thần về Q12 đều phải chờ 45'-1h. các buổi khác thông thóang các bác lưu ý, nếu đi line xe máy xxx chụp được thì đưa 100k để thóat cho nhanh , em mách nhỏ các bác nhưng hạn chế làm hư cán bộ.

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG

XXX chỗ này tương đối dễ chịu: lấn lane hả, 100k để đánh đổi về nhà sớm 1 giờ cũng OK chứ.

Hạng C
21/9/05
852
118
43
mountain valley

đi từ An Sương đến ngã tư Bình Phước có dính cái Gò Dưa này không các bác?

Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48

từ An Suong đến Nga tư Bình phước thì không dính ngã tư này , mà nếu có chạy đến trạm 2 thì chiều này cũng không bị kẹt.

Hạng B2
6/6/09
182
61
28

Cái cầu vượt này ko cho xe chạy là vì nó làm chưa xong do bị vướng ở chỗ tiền bạc gì đó. Cầu này xây 4-5 năm rồi mà vẫn cứ như vậy đấy các bác, nó chỉ dành cho mấy xe 2 bánh đi từ hướng Tỉnh lộ 43 ra ngã tư thôi, mọi trường hợp khác đều bị thổi, ngoài ra nó còn dành cho những cặp tình nhân bắt đầu hẹn hò từ khoảng trời sụp tối. Nhà em ở khu vực này nên biết rõ, một ngày em đi qua cái ngã tư này khoảng trên dưới 10 lần đấy ~^^~
Trong tương lai gần hay tương lai xa thì chỗ này vẫn tiếp tục kẹt vì cái công trình cầu vượt chưa có tiến triển gì dù đã được lên báo vài lần. ^__^

Last edited by a moderator:
Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48

cuong007 nói:
Cái cầu vượt này ko cho xe chạy là vì nó làm chưa xong do bị vướng ở chỗ tiền bạc gì đó. Cầu này xây 4-5 năm rồi mà vẫn cứ như vậy đấy các bác, nó chỉ dành cho mấy xe 2 bánh đi từ hướng Tỉnh lộ 43 ra ngã tư thôi, mọi trường hợp khác đều bị thổi, ngoài ra nó còn dành cho những cặp tình nhân bắt đầu hẹn hò từ khoảng trời sụp tối. Nhà em ở khu vực này nên biết rõ, một ngày em đi qua cái ngã tư này khoảng trên dưới 10 lần đấy ~^^~
Trong tương lai gần hay tương lai xa thì chỗ này vẫn tiếp tục kẹt vì cái công trình cầu vượt chưa có tiến triển gì dù đã được lên báo vài lần. ^__^

Cái cầu này hình thành là do tiền làm đường xuyên Á bị dư nên khuyến mãi , tuy nhiên tiền dư chỉ đủ làm xong cầu còn tiền đền bù đất làm đường dẫn lên cầu không có , do vậy đã 5 năm xong cầu mà chưa thông xe , chuyện này chỉ có ở vn.