Hạng D
16/5/14
2.298
2.280
113
Tác dụng thế này đây bác. Nhà vợ em nằm gần Vedan. Trước đây đi từ SG về chỉ tốn 40k cao tốc, giờ thêm 20k nữa vị chi là 60k/ chiều. Người nhà em đi từ Nhơn Trạch cũng chịu thêm 20k mà trước đây hoàn toàn ko mất phí. Nguyên tắc thu phí ở 1 trạm và giữ vé để đi qua trạm tiếp theo. Nhưng bác đi qua 1 trạm T2 thôi thì vé đó coi như cũng bỏ

E ở gần Ngã tư Nhơn Trạch trước đây trạm T2 Định đặt ở đoạn cách đường rẽ cao tốc xuống vài trăm mét như vậy em đi LThanh có 5km hoặc đi cao tốc LT-SG đều mất thêm 20 ngàn trong khi chỉ đi có <5km nhưng bây giờ em đi QL51 hàng ngày mà ko mất đồng nào. Bác chuyển lên đây gần nhà em là tiết kiệm 20k hàng ngày coffee với bác cho vui.....hii

Hạng D
17/4/06
2.748
786
113
50
Tác dụng thế này đây bác. Nhà vợ em nằm gần Vedan. Trước đây đi từ SG về chỉ tốn 40k cao tốc, giờ thêm 20k nữa vị chi là 60k/ chiều. Người nhà em đi từ Nhơn Trạch cũng chịu thêm 20k mà trước đây hoàn toàn ko mất phí. Nguyên tắc thu phí ở 1 trạm và giữ vé để đi qua trạm tiếp theo. Nhưng bác đi qua 1 trạm T2 thôi thì vé đó coi như cũng bỏ
Vậy bác giuữ vé lại chịu khó đi chơi Vũng Tàu nhiều chút bằng vé đó, chiều về nhà qua T3 lại giữ vé lại để lên cao tốc kaka