Hạng D
23/4/17
1.227
1.536
113
36
Em ngủ được 2 chập nên cũng khỏe đường đi Tây Nguyên mát mẽ cảnh đẹp nên không thấy mệt từ Kontum vào Măng Đen cảnh đẹp lắm.
Nếu đi đa nẵng đi đường tây nguyên khoẻ hơn ql1 đuang ko bác

Hạng B2
18/3/15
345
505
93
Thứ 1 là xa, thứ 2 là buồn.
Chạy xe lên đó trong ngày thì hơi đuối, lên trên đó rồi cũng không có gì chơi cả. Dịch vụ thì cũng không có gì, có vài cái khách sạn, nhà nghỉ.. loanh quanh cũng chỉ có vài điểm để đi như trên nên chán. Bác nào chưa đi thì đi cho biết chứ mình thì không muốn quay lại rồi đấy.
Mình cùng ý kiến, cái gì Măng Đen có thì Đà Lạt có hơn thế, cái gì Đà Lạt có thì Măng Đen ko có, tội gì mà lặn lội...
Ah nói rõ thêm là nếu muốn không khí trong lành, lạnh, hoang sơ thì Đà Lạt có đầy đủ bao la, chỉ là lười khám khá rồi lại đua đòi đi xa để...chém gió thôi!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
17/7/14
493
19.461
93
Mùa dịch này di chuyển có trở ngại gì không các anh? Nghe bảo Gia Lai vùng có dịch..
- Cũng không có gì trở ngại nhiều lắm....chỉ cần chuẩn bị tư trang....đồ dùng cá nhân...và thêm chút đỉnh tài chính cho 3 tuần là được.....

Hạng B1
3/1/16
56
61
18
46
Em đã từng đến đây và ý nghĩa nhất của chuyến đi là biết được cây phượng tím, về cảnh vật thì k có gì nhiều ngoài các điểm bác chủ nêu, nói chung là dành cho người hành hương, người thích sự yên bình. Dịch vụ thì chưa có gì. Tuy nhiên, nếu các bác có người thân, quen ở trên đó và kết hợp chuyến đi công chuyện thì nên ghé, cái vui, cái hay là con người nhiệt tình, hiếu khách và ... nếu các bác được hát chung với các cô gái trên đó bài “Tình ca Măng Đen”. Chúc các bác có chuyến đi vui.

Hạng D
8/2/17
1.112
1.714
113
36
Tính đi mà thấy các bác nói vậy, nên thôi từ bỏ ý định, tiếp tục lên Đà Lạt chơi thôi.