dpn confirmed
Hạng D
25/1/08
1.320
1.560
113
otosaigon.com
Đúng là chỉ giống nhau phần đầu , em nhớ không rõ lắm chiếc xe em chụp là For thì phải , em xem tấm hình Bác chụp cái vô lăng là em nhớ ra ngay , vì lúc đó em mượn xe đi Vũng Tàu đi tới ngã ba Vũng Tàu thì chổ bấm còi nó khg nhã kêu in ỏi + bóc cháy , em hoản quá không biết làm gì liền chụp cái áo khoác đập tới tấp luôn ... Phải nó em nó đi rất đầm và bốc ( số tự động ) , có điều em nó uống bia tửu lượng khá tốt 27lít/ 100km .

Hạng B2
10/2/07
154
2
18
Si Son Ban La
dpn nói:
Đúng là chỉ giống nhau phần đầu , em nhớ không rõ lắm chiếc xe em chụp là For thì phải , em xem tấm hình Bác chụp cái vô lăng là em nhớ ra ngay , vì lúc đó em mượn xe đi Vũng Tàu đi tới ngã ba Vũng Tàu thì chổ bấm còi nó khg nhã kêu in ỏi + bóc cháy , em hoản quá không biết làm gì liền chụp cái áo khoác đập tới tấp luôn ... Phải nó em nó đi rất đầm và bốc ( số tự động ) , có điều em nó uống bia tửu lượng khá tốt 27lít/ 100km .
NHìn xe và màu đẹp ghê, và đăc biệt khâm phục khả năng uống xăng của xe vãi chưởng.Giá xăng cao thế này chắc mua về để ngắm thôi hổng dám cho vợ ra đường chạy đều đều được

Tập Lái
6/7/07
20
0
1
Chào bác AHui,
E ở Thái thịnh,mong được chiêm ngưỡng xe bác, hôm trước e có thấy ở ks đang xd
Tin cho em nhé Minh 0903209088
Thnks