Tags
urus
Hạng F
Thành viên BQT
8/6/16
5.628
12.529
113
Sài Gòn
Các bác có thể mua xe Lamborghini đã qua sử dụng chính hãng
Hãng Lamborghini ra mắt chương trình “Selezione Lamborghini” đây là một chương trình nhằm chứng nhận cho những chiếc xe đã qua sử dụng (từng được sở hữu) đã qua các bài kiểm tra nghiêm ngặt từ Lamborghini, sau đó sẽ được bán thông qua các đại lý chính thức của Lamborghini trên toàn thế giới. [pagebreak][/pagebreak]
Để tham gia chương trình “Selezione Lamborghini” các dòng xe Aventador, Huracán, Gallardo hoặc Urus từng được sở hữu phải đáp ứng các yêu cầu rất nghiêm ngặt, theo đó một số dòng xe mới như: Huracan hay Aventador có thể thoả điều kiện, nhưng một số phiên bản thuộc dòng xe đời cũ như: Gallardo có thể sẽ không thoả điều kiện vì các dòng này được sản xuất cách đây cũng khá lâu, để được tham gia chương trình nó phải được sản xuất từ năm 2012 trở lại đây, tức không vượt quá 07 năm sử dụng.​
Cụ thể, điều kiện tham gia chương trình “Selezione Lamborghini” là những chiếc Lamborghini từng được sở hữu phải đáp ứng một số yêu cầu của hãng xe Ý như: đồng hồ ODO không vượt quá 70.000 km (tương đương với 43.500 dặm), trong khi đó riêng mẫu Urus SUV được “nới lỏng” lên 100.000 km (62.000 dặm). Bên cạnh đó, siêu xe không vượt quá 07 năm (84 tháng) sử dụng và riêng dòng SUV Urus sẽ không được vượt quá 10 năm (120 tháng) sử dụng.​
Bên cạnh đó, mỗi chiếc Lamborghini phải trải qua quá trình bảo trì theo lịch trình thường xuyên của hãng Lamborghini và vượt qua 150 bài kiểm tra bao gồm tất cả các hạng mục chính như:​
- Lịch sử xe​
- Nội thất & ngoại thất xe, bao gồm khoang hành lý​
- Mức chất lỏng​
- Cơ khí và điện tử​
- Mâm, lốp và phanh​
Những khách hàng mua “siêu bò” đã qua sử dụng thông qua chương trình Selezione sẽ được hưởng chính sách bảo hành 12 tháng (tối thiểu) và thậm chí có thể gia hạn lên tới 24 tháng và nhận đầy đủ các dịch vụ hậu mãi như một chiếc xe mới hoàn toàn. Chương trình Selezione Lamborghini sẽ được triển khai trên toàn thế giới trong năm nay.
Các bác có thể mua xe Lamborghini đã qua sử dụng chính hãng Các bác có thể mua xe Lamborghini đã qua sử dụng chính hãng Các bác có thể mua xe Lamborghini đã qua sử dụng chính hãng Các bác có thể mua xe Lamborghini đã qua sử dụng chính hãng
Các bác có thể mua xe Lamborghini đã qua sử dụng chính hãng Các bác có thể mua xe Lamborghini đã qua sử dụng chính hãng Các bác có thể mua xe Lamborghini đã qua sử dụng chính hãng Các bác có thể mua xe Lamborghini đã qua sử dụng chính hãng
Tham khảo: Lamborghini

Attachments

Hạng B1
22/6/18
93
38
18
40
Không thấy nói giá rẻ hơn bảo nhiêu % so với xe mới.

Hạng D
8/10/11
3.064
5.848
133
Mấy a chơi xe này chăc it chơi hàng si cừn hen.

Hạng D
15/11/13
3.828
4.646
113
Mấy a chơi xe này chăc it chơi hàng si cừn hen.
Lầm rồi, đầy. Mua si cừn hen đỡ lỗ hơn anh :D. Chủ đầu đóng 10-12% trước bạ rồi, mình chơi sau không phải lỗ khoản này.

Hạng D
8/10/11
3.064
5.848
133
Lầm rồi, đầy. Mua si cừn hen đỡ lỗ hơn anh :D. Chủ đầu đóng 10-12% trước bạ rồi, mình chơi sau không phải lỗ khoản này.
Ùa! e lại tưỡng mấy chú chơi xe này thuộc dạng đai gia it chơi si cừn hen chứ.

Hạng C
14/9/15
542
319
83
36
Ở úc dân nó khun lắm, toàn mua xe cũ sau 3 năm sử dụng thôi. Vì giá lúc này còn tầm 2/3 mà xe thì còn rất mới. Sau đó xe mất giá cũng chậm hơn trước.