Hạng C
18/1/14
646
1.563
93
Kinh ! Thay có cái quạt mà nó kê lòng vòng..đẩy giá lên hơn 13 chai !
Vậy mà bác nào cũng nói Toy thay phụ tùng rẻ !?

• Like
Reactions: DonQuihote
Hạng B2
11/4/15
152
614
93
bác sửa thớt lại đi, ko có chứng cớ cụ thể coi chừng bị phản kích

Hạng D
9/1/15
2.599
3.906
113
40
Kinh ! Thay có cái quạt mà nó kê lòng vòng..đẩy giá lên hơn 13 chai !
Vậy mà bác nào cũng nói Toy thay phụ tùng rẻ !?
Ai chưa sài xe Toy thì đều nghĩ phụ tùng Toyota rẻ, thực ra họ chưa biết thôi. Mắc gần gấp đôi Mazda đấy ah. Bà chị mới đi làm con M6 cũng thay motơ quạt gió két nước có 2.537k đã bao gồm VAT, còn nắp két nước có 160k ah.
Nói chung em chả tin hãng nào cả, đi bão dưỡng là xe "vườn không nhà trống" đi cho đỡ bực mình. con người mà cũng có loại này loại khác mà các Bác.

• Like
Reactions: DonQuihote
Tập Lái
19/3/08
45
47
33
Ai chưa sài xe Toy thì đều nghĩ phụ tùng Toyota rẻ, thực ra họ chưa biết thôi. Mắc gần gấp đôi Mazda đấy ah. Bà chị mới đi làm con M6 cũng thay motơ quạt gió két nước có 2.537k đã bao gồm VAT, còn nắp két nước có 160k ah.
Nói chung em chả tin hãng nào cả, đi bão dưỡng là xe "vườn không nhà trống" đi cho đỡ bực mình. con người mà cũng có loại này loại khác mà các Bác.
Rẻ thật đấy cụ ạ. Em thay cái quạt gió két nước cho con 2b ghẻ mà bị bọn chăn gà ngoài Ký Con nó quất 2trẹo6, bằng giá 4b, mà nó bé bằng 1/5 quạt 4b. Biết là mắc, nhưng không thay thì dắt bộ nên đành đưa cổ cho chúng nó cắt. Bọn nào nói phụ tùng xe máy Honda rẻ thì cũng xạo ke nốt.

Hạng D
20/7/07
2.639
2.447
113
Q Tân Phú
www.facebook.com
đồ toy không có rẻ đâu bác ợh...trong hãng chém ác lắm
kể bác nghe em thay cái lưỡi cao su gạt nước nó chém 300k cho miếng cao su...trong khi ra ngoài mua nguyên cây mới giá chỉ bằng 1 nửa

Hạng D
19/10/09
4.750
14.486
113
Tel : 0949999684 .
đồ toy không có rẻ đâu bác ợh...trong hãng chém ác lắm
kể bác nghe em thay cái lưỡi cao su gạt nước nó chém 300k cho miếng cao su...trong khi ra ngoài mua nguyên cây mới giá chỉ bằng 1 nửa
Bác so hàng chính hãng với mấy cái hàng tàu ngoài em thua .Vậy là bác chưa thấy 1 cái lưởi cao su gạt mưa có loại không chính hãng nó bán 8 USD giá bên Mỹ rồi.Mua về 2 cây vốn ăn đứt 16 USD chưa ship và thuế về đây.Tiền nào của nấy bác .Công nhận hãng đắt thật nhưng không phải cái nào cũng đắt hết đâu bác nhé.

Hạng D
20/7/07
2.639
2.447
113
Q Tân Phú
www.facebook.com
Bác so hàng chính hãng với mấy cái hàng tàu ngoài em thua .Vậy là bác chưa thấy 1 cái lưởi cao su gạt mưa có loại không chính hãng nó bán 8 USD giá bên Mỹ rồi.Mua về 2 cây vốn ăn đứt 16 USD chưa ship và thuế về đây.Tiền nào của nấy bác .Công nhận hãng đắt thật nhưng không phải cái nào cũng đắt hết đâu bác nhé.

:)

Hạng C
7/6/14
918
1.508
93
Ho Chi Minh City, Vietnam
Lúc nhận xe họ đã yêu cầu bác lấy toàn bộ tài sản cá nhân ra ngoài rồi. Bác không chịu kiểm tra lấy ra để tụi nhân viên lấy thì lại đổ tội cho hãng. Tri nhân tri diện bất tri tâm. Vì thằng hãng nó biết có tánh của người việt là hay cắp vặt mà. Em đi bảo trì lần nào cũng lấy đồ ra hết.