Hạng C
23/1/06
618
20.301
93
51
Chúc mừng bác lấy xe thời điểm này có thêm 2 hệ thống video gối đầu. Em mới làm chuyến đi từ Biên Hoà đi Quảng Tri (8 ngày). Lúc đi từ BH lái 1 mạch 19:45 ra Đà Nẵng (967km), sáng trưa hôm sau từ Đà Nẵng ra TTHH Đức Mẹ La Vang - Hải Phú, Hải Lăng Quảng Trị. Sau đó thăm 1 số nơi như Tgafnh Cổ, Cầu Hiền Lương Bến Hải, rồi quay về Huế, Đà Nẵng, Nha Trang và hôm nay tứ Nha Trang về BH (497km) hết 7:45.
Phải nói là tuyệt, xe rất tiết kiẹm xăng vì em chạy máy dầu bình quân 6l/100km
:)

Cám ơn bác đã chỉ dẫn cái vụ navi, em mới cọc chắc nay mai lấy xe.

Hạng B2
15/3/14
275
162
43
Chúc mừng bác lấy xe thời điểm này có thêm 2 hệ thống video gối đầu. Em mới làm chuyến đi từ Biên Hoà đi Quảng Tri (8 ngày). Lúc đi từ BH lái 1 mạch 19:45 ra Đà Nẵng (967km), sáng trưa hôm sau từ Đà Nẵng ra TTHH Đức Mẹ La Vang - Hải Phú, Hải Lăng Quảng Trị. Sau đó thăm 1 số nơi như Tgafnh Cổ, Cầu Hiền Lương Bến Hải, rồi quay về Huế, Đà Nẵng, Nha Trang và hôm nay tứ Nha Trang về BH (497km) hết 7:45.
Vẫn ko có video gối đầu bác ah.
Các bác đang đi Sedona mới vào đây cho em xin ý kiến

Diamond Hand
7/10/11
572
9.179
93
Cái này sale nói quy đổi tiền mặt 30tr hoặc lấy video gối đầu như a nói.
Theo a thì nên chọn cash hay chọn video gối đầu? Cái màn hình này nó nối với màn hình chính của xe đúng ko a? Cái chính mở gì thì mấy cái phụ mở theo, ko đổi dc.

Hạng B2
15/3/14
275
162
43
Theo a thì nên chọn cash hay chọn video gối đầu? Cái màn hình này nó nối với màn hình chính của xe đúng ko a? Cái chính mở gì thì mấy cái phụ mở theo, ko đổi dc.
Sao lại thế nhỉ, hay là ....
hỏi sale cho rõ xem
Đúng rồi bác tuỳ chương trình, hiện tại thì ko có trong chương trình km. Em cũng lấy được giá cực tốt rồi . Có thêm tính năng này cực tốt cho gia đình có người lớn tuổi và trẻ em là khi bấm mở cửa thì bệ bước phía dưới kéo ra , khi đóng cửa nó sẽ đưa vô dưới gầm . Thêm cái nữa là đóng mở cửa bằng 1 chạm ko cần phải kéo tay, cả trong và ngoài.

• Like
Reactions: bongsinh
Hạng B2
15/3/14
275
162
43
Ah cái này mới có nằm trong ct t8 còn em đặt cọc từ trước khi có ct này. Uổng ghê .

• Like
Reactions: bongsinh
Tập Lái
12/11/16
16
4
3
43
gôm sắp đủ lúa thì em cô vy hiện về, buồn quá, một năm kinh tế buồn

Tập Lái
12/11/16
16
4
3
43
Mua đi bác, em đang đi nó dc 6 tháng, ko có gì để phải bàn ra, mỗi tội đi tp hơi cực do nó to
cho em hỏi gầm Sedona hơi thấp có 163 thì đi có hay bị cạ không bác, e cũng hay về quê đi dường k đẹp cho lắm

Hạng C
23/1/06
618
20.301
93
51
Gầm thấp nên đi đứng nhẹ nhàng thì vẫn OK, nên nếu lên chỗ cao thì nên chạy xéo xéo chút sẽ đỡ bị cạ gầm