vị trí nào các bác đặt máy lạnh !

• Total voters
    36
Hạng B2
6/8/09
497
2.390
93
em muốn làm cái trưng cầu ý kiến CNL OS 3 đáp án trên , thì làm thế nào các bác nhỉ?

để em hiền
1/4/05
3.801
93.801
113
Quên gấp vị trí đầu giường đi, mỗi lần vệ sinh phải đứng trên giường rồi xịt nước khu đó à ? Chưa kể máy lạnh nào cũng có nguy cơ chảy nước trong quá trình sử dụng. Chỗ C thường gắn TV bên dưới nên cũng không được vì cùng lý do với A. Sợ thốc gió thì mua máy kiểu bên dưới, mỗi tội mắc gần gấp đôi kiểu bình thường.

• Like
Reactions: nguoikhonglo
Hạng B2
6/8/09
497
2.390
93
Anh đưa câu hỏi ABC xong rồi anh chê ABC này nọ. Thôi dẹp khỏi gắn máy lạnh đi anh.
Mr-Migoi said
ko bác, bác hiểu sai ý em ! ! ý em nói chúng ta trao đổi vui thôi ! chủ yếu để đưa ra ý chung nhất để áp dụng bác ạ !

để em hiền
1/4/05
3.801
93.801
113
Mà chỗ B trên hình vướng cái màn nha, màn giờ họ thường làm cao âm trần luôn cho đẹp. Máy lạnh em giới thiệu cho anh, panasonic skywing, của thổi trên hút dưới.

• Like
Reactions: jolie2002
Hạng D
14/8/11
4.167
88.001
113
Bà nhà mình khó dùng máy lạnh ( hầu như ko dùng ) . m6. cũng không thích lắm vì dù lắp ở đâu thì luồng khí lạnh của máy lạnh cứ thổi thẳng ra. nếu không hướng vô mình thì ko mát mà hướng vô chỗ mình thì rất khó chịu !!
Nhưng khi lắp máy Panasonic dòng skywing thì những điều này đã được giải quye61t1 tương đối ổn. Lạnh nhanh nhưng rất dễ chịu. Luồng không khí lạnh thấy cứ thoảng qua đảo nhiều chiều làm mình thấy ok !! Với loại này mình nghĩ lắp chỗ nào cũng ổn thôi !!
Điều bất lợi duy nhất là so với sản phẩm cùng phân khúc thì nó mắc hơn !!
https://dienmaygiatot.com/p/may-lanh-panasonic-cu-cs-vu18ukh-8-2-0-hp-gas-r32-inverter/