Hạng F
7/7/06
5.631
732
113
HCM
www.otosaigon.com
Em cũng về CT hoài, vì nhà em ở đó, cũng không biết mấy chả suy nghỉ và tính toán làm sao mà mới đổ dốc cầu xuống bảo chạy 20km/h, đúng là ở VN mình là xứ sở của những nghịch lý mà!

Hạng D
17/12/10
1.083
9
38
Saigon
Nếu VN mà chuyện gì  cũng hợp lý thì xxxx làm sao kiếm tiền được hả Bác jungle

Hạng C
24/11/08
590
29
28
47
Bác nào ở gần đấy hôm nào hy sinh vì anh em, mua bình sơn xịt màu trắng(canh lúc nào ko có xxx) sơn mất con số 2 đi là xong. VN được cái lúc nào sửa chữa của công cũng lề mề nên việc chờ người sửa lại biển cũng lấu lắm, he he, ngu ý của em có đơn giản không ạ. :D Chiêu này khu phố em cũng áp dụng vô cùng hiệu quả, lúc trước đầu đường em(đường lớn vuông góc với Cộng Hòa_tân Bình nhé) có biển cấm Oto quẹo trái (mà khu nhà em thì đông xe vô kể, nếu đi vòng rất là phi lý) thế là bác nào đấy lợi dụng đêm khuya phá hủy cái bảng (he he) thế là từ đó đến giờ đi vô tư (đã 5 năm rồi đó ạ). Bây giờ thành lệ rồi đố bác nào đoán ra con đường đó.

Last edited by a moderator:
Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
Bác này xúi dại, muốn dính tội phá hoại của công à

Hạng D
6/7/09
1.951
1.046
113
maninh nói:
Bác nào ở gần đấy hôm nào hy sinh vì anh em, mua bình sơn xịt màu trắng(canh lúc nào ko có xxx) sơn mất con số 2 đi là xong. VN được cái lúc nào sửa chữa của công cũng lề mề nên việc chờ người sửa lại biển cũng lấu lắm, he he, ngu ý của em có đơn giản không ạ. :D Chiêu này khu phố em cũng áp dụng vô cùng hiệu quả, lúc trước đầu đường em(đường lớn vuông góc với Cộng Hòa_tân Bình nhé) có biển cấm Oto quẹo trái (mà khu nhà em thì đông xe vô kể, nếu đi vòng rất là phi lý) thế là bác nào đấy lợi dụng đêm khuya phá hủy cái bảng (he he) thế là từ đó đến giờ đi vô tư (đã 5 năm rồi đó ạ). Bây giờ thành lệ rồi đố bác nào đoán ra con đường đó.
Chiêu này nhẹ nhàng nè các bác! Giống chỗ của em : Hạ luôn bảng cấm đậu do lúc trước có lô cốt, thi công xong không thèm tháo bảng nên có bác nào đó xử luôn.

Hạng C
24/11/08
590
29
28
47
tonyhao nói:
Bác này xúi dại, muốn dính tội phá hoại của công à
Bác ơi không quá nghiêm trọng vậy đâu, bác thấy tường của văn phòng trung ương đảng còn bị "Khoan cắt bê tông/hút hầm cầu nhé_kèm cả bút danh là số điện thoại to tướng" thế thì cái bảng cấm tốc độ nghĩa lý gì, hoặc thuê luôn đồng chí "khoan cắt bê tông hoặc hút hầm cầu nào" làm luôn phát là xong ạ. he he he (chân lý cha chung không ai khóc luôn đúng các bác ạ)

Last edited by a moderator: