Hạng D
31/5/14
3.460
4.288
113
tủn bác mua Gas 2.7 thì mua Pajero sport đi sướng hơn vì mức ăn nhiên liệu của 2 thằng tương dương nhau nhưng pj V6 đường trương 10 - 11L/100km còn city 18 - 20L/100km. Còn ko chọn everest đi cho tiết kiệm với ổn hơn tủn nhiều.

• Like
Reactions: kenbull2601
Hạng D
24/3/13
2.321
2.194
113
“Đẳng cấp hơn” chỗ nào mà cũng phải kênh mà ít hơn thế chú? Hộp số mới 10 cấp và động cơ Biturbo 2.0 à? Cũng chỉ là Ford chứ có lên tới Cadillac đâu mà đẳng cấp gì?
Fortuner bán 1000 chiếc thì Everest dc 100 chiếc, thằng nào cũng ép khách mua phụ kiện mới giao xe trước. Ford đẳng cấp quá, tiền phụ kiện ít hơn nhưng người ta vẫn chọn Toyota :)
Ford đẳng cấp ở chỗ cả 2 thằng đều ép thêm tiền, nhưng Toy ko đẳng cấp vì ko dám lên OS tuyên bố thẳng, còn Ford thấy anh em đẳng cấp hơn lên OS nói thẳng và rõ ràng. Hơn nữa còn so sánh Ev thì ép thêm tiên ít hơn Toy, nhưng Exp thì phải nộp thêm gấp đôi Toy bác nào ko mua mời đi chỗ khác tui ko có đủ xe bán tui làm thế. Like sale Ford

Hạng D
24/3/13
2.321
2.194
113
em thật, cho mà nói chạy đi thì thôi, em chạy con xe hiện tại của em cho rồi
Dạ em hiểu , giống em xe Mer, BMW máy lạnh thì yếu, đi cứ trục trặc hoài lôi thôi lắm. GLC thì lỗi vô nước cầu, BMW thì cháy tùm lum ngoài ra còn tốn tiền bảo dưỡng hơn nhiều nữa chứ . Nói thật mấy chiếc này có cho em cũng không thèm lấy.

Hạng C
2/3/17
862
718
113
Vung tau
Đó là thằng ngu nào đâm đầu vô mua xe cũ giá như mới chớ em là ko ngu tới mức vác tiền mua như vậy
Vậy mà cũng khá nhiều người ngu đấy! Mà bac khôn thì thôi, đâu có ai bán cho bác. Không có bác thì người ta vẫn bán dc xe mà!

• Like
Reactions: kenbull2601
Hạng D
4/2/08
4.568
6.436
113
TPHCM
Dạ em hiểu , giống em xe Mer, BMW máy lạnh thì yếu, đi cứ trục trặc hoài lôi thôi lắm. GLC thì lỗi vô nước cầu, BMW thì cháy tùm lum ngoài ra còn tốn tiền bảo dưỡng hơn nhiều nữa chứ . Nói thật mấy chiếc này có cho em cũng không thèm lấy.

bác nói vậy là chưa hiểu ý em rồi, có những thứ hoặc những nhãn hiệu em tin là bác cũng cực kỳ ghét và sẽ tẩy chay. Đối với em Toyota là vậy đó, em không thích thì em nói em không thích, không thích thì em sẽ không dùng nếu em được lựa chọn.

Tương tự, em ghét Tân Hiệp Phát vô kể, anti bên đó nên chả bao giờ em mua Number 1 uống cả

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Ford đẳng cấp ở chỗ cả 2 thằng đều ép thêm tiền, nhưng Toy ko đẳng cấp vì ko dám lên OS tuyên bố thẳng, còn Ford thấy anh em đẳng cấp hơn lên OS nói thẳng và rõ ràng. Hơn nữa còn so sánh Ev thì ép thêm tiên ít hơn Toy, nhưng Exp thì phải nộp thêm gấp đôi Toy bác nào ko mua mời đi chỗ khác tui ko có đủ xe bán tui làm thế. Like sale Ford
Toy lo ký hợp đồng k kịp chứ bộ ế như sale khác hay sao mà rãnh rỗi thời gian lên OS cmt bảo xe mình đẳng cấp hơn nên kênh ít tiền hơn. Cứ bình thường mà bán, ai mua tới showroom muốn lấy thì thêm tiền, k thì cứ đi về. Sale Toy thế mới gọi là đẳng cấp :D

Hạng C
7/4/13
866
625
93
Mua kinh doanh hay gia đình quất Sedona cho ngon.giá lấy được cao hơn chút , được khách . xe đi êm , đầm , cốp rộng . nhiên liệu cũng ăn ít .
Em hóng vụ ăn ít nhiên liệu nà bác. Like bác

Hạng C
5/10/13
726
452
63
Vậy mà cũng khá nhiều người ngu đấy! Mà bac khôn thì thôi, đâu có ai bán cho bác. Không có bác thì người ta vẫn bán dc xe mà!
Xe ngta vẫn bán chạy
Em cũng chưa nhận khôn câu nào
Nhưng tự bản thân bác có nghĩ sẽ mua xe cũ với giá gần như xe mới ???

• Like
Reactions: Flowers hải
Hạng C
5/10/13
726
452
63
Chài ơi quất ngay bác ơi. Chạy chán bán lại vẫn huề vốn luôn. Muốn lời thì chơi con MT nhé, đội của bác dịch vụ gần cc e mới bán 5 xe MT 2016 màu bạc, chạy 20 vạn xong tua km lại 8 vạn, bán 890 trịu 1 em. Kêu bán hôm tháng 6 vừa rồi chỉ 3 ngày là có người mua hết luôn. Thế nên e cho bác lời khuyên là hốt ngay để có xe mà chạy nhé. Bao ko lỗ lã gì đâu sau 2 năm.;)
Em chả muốn được khôn như bọn mua lại vậy đâu