Hạng B2
15/12/06
472
6.715
93
HCM
Re:Các bác giúp em giảm bụng mở

Chào các bác! E cũng vừa mới dứt đợt ăn kiêng để giảm mỡ bụng đây, nói chung ko quá khó như cúng ta tưởng đâu, chỉ có kiên trì là được thôi.
E tìm trên mạng được cái này http://www.webtretho.com/...-cho-suc-khoe-752622/. Và cứ thế làm theo trong 3 tuần hiện e đã giảm được 6kg. Theo phương pháp này thì các bác có thể ăn bất cứ lúc nào và cái chính là ko cần phải nhịn đói (gây đau dạ dày), sau đó tăng cường tập tể dục, theo e cũng chẳng cần phải tập như vận động viên chuyên nghiệp là gì, quan trọng là chúng ta cảm thấy nhẹ người khi sinh hoạt, làm việc hiệu quả và tự tin nhìn bụng của mình tuy chỉ là một múi:D. E có thằng nhân viên nặng 87kg, cao 170cm hiện ăn kiêng theo phương pháp này mới chỉ 1 tuần đã giảm được 3kg vì cu cậu quá nhiều mỡ nên tốc độ xuống rất nhanh. Các bác cứ tham khảo đường link trên, có gì thắc mắc thì chúng ta có thể bàn thêm nhé. Chúc các bác thành công.

Hạng B2
12/3/11
344
51
28
51

Bác nên duy trì ăn thêm mỗi ngày 1 quả bưởi + tập thể thao + ko ăn thức ăn dầu mỡ và nhiều tinh bột (max. 1 chén cơm/ bữa) trong vòng 6 tuần là giảm được ít nhất 6kg. Kinh nghiệm của em từ 81kg xuống còn 73kg, size quần từ 34 xuống còn 32 ! Bác kiên trì áp dụng, nếu thành công thì bác nhớ mời em ly bia nhé!

Tập Lái
23/4/08
38
1
0

Em mới tìm thấy trên mạng là dùng dầu dừa, nhưng rất khó thuyết phhu5c.
Không biết có bác nào rành không nhỉ?
Theo nó thì dùng dầu dừa theo cách uống: 15 ml/lần x 3 lần/ngày.
Chữa được rất nhiều bệnh: gút, thoái hóa đốt sống, giảm mỡ... Có cả clip chứng minh nữa.

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
Re: Các bác giúp em giảm bụng mở

Tui 40 tuổi rồi nhưng vẫn còn phong độ chán (tự tin thấy ớn).

Hình này chụp đã lâu, giờ thì bụng đã giảm đi nhiều.
Các bác giúp em giảm bụng mở

Hạng D
12/1/10
2.720
5.597
113
Phan Thiết- Bình Thuận
Re: Các bác giúp em giảm bụng mở

Em cũng cố gắng giảm bằng cách mua một bộ tạ về tập, sau 1 tháng giảm khoảng 3kg nhưng sau đó không chịu được sự cám dỗ của bạn và bia nên sau 1 tháng tiếp theo tăng lại 4 kg! Hic