Thảo Luận Chung Các bác giúp em với...... ah

Hạng F
9/8/09
6.395
68.790
113
TFC
xaydungquocgia.com
Taylaimoitinh nói:
hichichc sao bác lại né em zi, bác cho em biết số xe của bác nếu đi đường thấy em xin bác là người dẫn đường cho em với chứ ạh.

Đùa thôi, nói vậy chứ bác cứ thoải mái đi, đường ở trong miệng mình đó.:D

Hạng B2
19/10/09
452
24
18
17
đề nghị bác cứ tự tin nhìn biển báo mà đi chẳng ngại gì cả, thứ hai là bác nên đổi nick đi, không lẽ 3,4 năm sau bác lại đổi nick thành "tay lái già rơ", hihi. have fun

Tập Lái
30/12/09
19
0
0
@đề nghị bác cứ tự tin nhìn biển báo mà đi chẳng ngại gì cả, thứ hai là bác nên đổi nick đi, không lẽ 3,4 năm sau bác lại đổi nick thành "tay lái già rơ", hihi. have fun
Cảm ơn bác đã có ý kiến về "nick" của em nhưng đúng là tay lái mới tinh đấy vì em mới lấy bằng cuối tháng 10.2009 thôi mà và thấy mình vẫn còn yếu về mọi mặt so với các bác trong OS nên em tự nhủ sẽ để nick này tròn 1 tuổi ngày em tham gia diễn đàn này rồi sẽ kiếm một nick khác sau:)

Tập Lái
30/12/09
19
0
0
@ các bác:
Thôi thì em cũng đành tự phải Vượt lên chính mình xem sao vậy vì em đi tới 2 ngày lận nên nếu chuyến này còn sống sót sẽ về kể lại câu chuyện này hầu các bác nghe. Cảm ơn các bác đã giúp đỡ.

Hạng C
17/12/08
792
100
43
tuyển tài phụ mà biết uống nguy hiểm quá bác ơi, tài phụ mục đích để chạy giùm tài chính khi tài chính say xỉn mà

Tập Lái
30/12/09
19
0
0
@tuyển tài phụ mà biết uống nguy hiểm quá bác ơi, tài phụ mục đích để chạy giùm tài chính khi tài chính say xỉn mà.
:) Dạ không ý em là em chỉ cần tài phụ ngồi bên cạnh chỉ dẫn cho em đường đi nước bước để em khỏi bị dính xxx thui. Em ham lái xe lắm nhất quyết là không cho tài phụ lái giúp em đâu. Nên em xung phong không uống cho tài phụ uống là để lót by tài phụ í mà.....
Nhớ hồi năm ngoái mới lấy bằng được 1 tháng em có dịp đi Phan Thiết (vì em tham gia CLB Phụ nữ và xe hơi) hôm đó lần đầu tiên em cầm lái con GLK của Mec (do Mec tài trợ xe), ngồi bên cạnh là anh KTV của Mec chời em chạy khí thế luôn. Một mạch từ SG ra Phan Thiết luôn đó. Sau đó anh KTV nhận xét là em lái kỹ thuật tốt nhưng chưa có kinh nghiệm chạy đường trường, phải đi khoảng vài chục lần cho có kinh nghiệm. Vì chưa đủ kinh nghiệm nên em sợ cầm lái một mình là vậy, em chỉ cần có ng ngồi bên để giúp em tự tin thôi mà. hiccccc.

Mà các bác OS dễ thương thật, em thấy cứ có một thớt nào đưa ra là các bác nhiệt tình hướng dẫn, em cảm kích trước thái độ MÌNH VÌ MỌI NGƯỜI của các bác OS ghê. Nhưng mong mọi người đừng coi mình là mọi. kakakakaka.

Hạng D
10/5/07
1.906
546
113
Thế giới tình yêu
Cứ chạy theo biển báo là cách hay nhất nhưng với 1 tay lái mới tinh thì chuyện vừa chạy xe vừa canh đường, ngó chướng ngại vật, ngó xe phía trước vừa ngó kiếm biển báo thì cả 1 vấn đề đó, cố gắng nhe bác. Chạy nhớ giữ khoảng cách an toàn với xe trước, Chúc Bác thượng lộ bình an.

Hạng C
17/12/08
792
100
43
tài phụ đã chạy 4000km an toàn, uống được, có ai tuyển k ta?

Hạng D
13/1/10
2.009
40.516
113
53
Lưu ý đoạn gần Phú Mỹ đường rất xấu, chạy cách con lươn một chút, và điều khiển vôlăng hai tay.