Hạng B2
10/3/08
250
16
18
47
RE: Các bác giúp em với! (I30)

Trích đoạn: danmexe

Ông win tom này quên hết tiếng Hàn rồi , hôm qua gọi bác caffe nhưng bác bận không qua được nhỉ ?
Vầng, bác thông cảm, hôm qua sinh nhật phụ mẫu nhà em nên phải ở nhà ăn cơm, khất bác hôm khác vậy nhé. :D:D

Hạng B1
10/9/07
50
0
0

Trích đoạn: elmi

Các bác ơi! em vừa mua một em xe I30 nhưng bộ hướng dẫn sử dụng đi kèm xe toàn là tiếng hàn quốc hổng thấy tiếng anh đâu cả. Bác nào có bộ hướng dẫn sử dụng xe bằng tiếng anh không cho em xin với.
Bác mang đi dịch ra tiếng nàh mình đi rồi PỌT lên đây đây cho anh em mình cùng bàn ..hic hic, thế thui cần j hỏi nhể

Hạng C
23/9/06
821
15
18
Ha Noi
otosaigon.com

Trích đoạn: Winstorm07

Trích đoạn: danmexe

Ông win tom này quên hết tiếng Hàn rồi , hôm qua gọi bác caffe nhưng bác bận không qua được nhỉ ?
Vầng, bác thông cảm, hôm qua sinh nhật phụ mẫu nhà em nên phải ở nhà ăn cơm, khất bác hôm khác vậy nhé. :D:D
Hị Hị ...lúc nào rồi mấy anh em ngồi caffe cà pháo tí bác nhẩy ? Đang làm các thủ tục với ngân hàng để rước i30 đây bác ạ ...Em đang thắc mắc không biết xe có còn niêm phong trong kho hay không nữa để em qua lấy???Ông Lâm mà lừa em thì em vác cây phóng sang bên bác chơi ngay...keke:D