Thảo Luận Các Bác góp ý hộ

Tập Lái
14/6/05
46
0
0
49
Hà Nội
RE: Các Bác góp ý hộ

@medusa

em cũng mạo muội xin góp ý, nếu ko vừa tai bác cũng đừng giận nhé:

Em đồng ý với bác lò-mổ là tông màu trong xe bác nên đi theo 1 gam màu nhất định. Nếu bác chọn vôlăng màu vàng thì theo em nên phối hợp các bộ phận khác cũng theo gam màu vàng sẽ hợp lý hơn rất nhiều.

Một điểm nữa là bác gắn nhiều thứ vào táp lô quá, em nhìn ảnh mà hoa cả mắt. Khoang xe Matiz vốn đã chật hẹp nên theo em càng phải rất kỹ lưỡng trong việc bố trí các thứ gắn thêm vào để không vướng trong khi điều khiển và nhìn thoáng mắt.

O.S.P.D
31/3/05
1.231
10
48
TP.HCM

@All : E đang chỉnh sửa lại theo góp í của AE hơi nghiêng theo í kiến bác Thắng ,Lomo và Bắp(vì Bắp là hội trửơng mừ), hẹn các bác ít ngày nữa sẽ tái ngộ vì đang bận quá .
@Lomo : E có hỏi việc í cho bác (vì E ngưỡng mộ bác), thợ bảo chi phí chỉ 50k cho 1 lần chỉnh sửa, đại khái là thay cái tụ gì đó có điện trở bé hơn để phù hợp cho cái 3 máy(không bít có bị thuốc không nữa). xe E thay vào thì thấy cũng bình thường lắm bác ạ.Nếu bác vẫn còn quan tâm vụ này E sẽ giới thiệu cho bác chỗ đó,rất dễ thương ,bác có thể hợp tác ,thằng E này làm Âm thanh cho E đó. Bác vào đây xem nó làm cái Altis này nhé[link]http://www.otosaigon.com/Forum/tm.aspx?m=154407&mpage=1&key=&#154407[/link].
còn những góp í khác của bác như khu vực CD và nút lạnh, bộ ghế, E sẽ làm mà chắc từ từ
nhưng E có Tí phân vân là cả cái Taplo nếu sơn màu sáng quá sẽ bị chói vào kính lái nên E định chơi luôn màu carbon.... còn những nút và cửa gios v.v thì là màu vàng xe E ,bác thấy sao . Chõ của bác có làm những việc ấy không hay chỉ cách âm thôi

Hạng B2
23/4/04
367
0
16
Vietnam

Trích đoạn: medusa

@Lomo : còn những góp í khác của bác như khu vực CD và nút lạnh, bộ ghế, E sẽ làm mà chắc từ từ
nhưng E có Tí phân vân là cả cái Taplo nếu sơn màu sáng quá sẽ bị chói vào kính lái nên E định chơi luôn màu carbon.... còn những nút và cửa gios v.v thì là màu vàng xe E ,bác thấy sao . Chõ của bác có làm những việc ấy không hay chỉ cách âm thôi

Cám ơn bác!:D Em có nói là bác sơn cả TAPLO MÀU vàng đâu? bác chỉ sơn những phần quan trọng, điểm nhấn, còn phàn còn lại theo em màu xám đậm có chút ánh kim là hợp nhất.

Đúng bác ạ! em khoái cái sự mê chơi, dám làm, dám thử của bác:D tuy nhiên phải làm từ từ là đúng rồi, đừng để cái hứng của mình lên cao trào quá lúc làm xong lại thấy có vấn đề:D Bác cứ nghiên cứu một cách tổng thể , sau đó bác làm từ từ từng phần một.

Mấy lời góp vui và chia sẻ với bác, mong bác đừng buồn em:D

O.S.P.D
31/3/05
1.231
10
48
TP.HCM

@sidecar:
CHOÁNG !!! sún đi sửa răng thành móm...zời ạ!!!
.
Bác ơi E lắp thêm vào chứ có lấy gì ra đâu mà bị móm hở bác. Theo NGU ý của E bác phải nói là: "sửa cho trâu lành thành trâu qùe " theo nhận định của bác.:mad::mad:.
@lomo:Cám ơn lời khuyên rất chí lí của bác ,khi nào E hoàn thiện xong sẽ đến chỗ Bác phá phách 1 trận :D:D:D. Thế Bác có wel côm E không ?:D

Hạng B2
21/9/04
171
1
0
53
nhà máy dung cu gia đinh

@medusa: tớ chỉ thương cho cái màng túi của mêđu thôi ,chứ sún hay móm , răng nó lại mọc ý mà. răng thật ko dc thì răng giả dzậy! hè hè...

O.S.P.D
31/3/05
1.231
10
48
TP.HCM

@sidecar:Thế ra E hỉu nhầm Bác nhể sozì sozì:D:D.
sẵn câu bài phát