Hạng B2
3/1/12
244
11
18
info.minhtam nói:
up hình lên để ae ném đá bác leyenthi ơi 

Haha, cuối tuần này sẽ up hình cho mọi người ném đá, :)

Hạng B2
3/1/12
244
11
18
Sau khi sơn màu cam nhìn "chói chang" quá, em đã đổi màu mâm qua màu xe (vàng cát) và màu gương chiếu hậu qua màu nóc xe (đen bóng), gởi các bác xem, :)

View trên cao

View dưới thấp

Cận cảnh cái mâm:

View từ phía sau:

Tiền sơn: 4 cái mâm: 2 triệu + 2 cái gương: 3 trăm (Car Wash Cafe Thuận Phát - Âu Cơ, sơn đẹp)
Chưa kể 1,5 triệu sơn màu cam thất bại (Chevrolet Vạn Hạnh - Lũy Bán Bích, sơn ẩu)
Tổng thiệt hại: 3,8 triệu, :)

Chi Hội Trưởng XNL
12/8/12
3.438
423
83
Sài gòn
Xe bác Thi còn rất nhìu đồ để chơi, nhưng nếu bác thấy ok thì để nguyên bản cũng chất lừ rồi.

Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
nói chung xe bác leyenthi giờ sơn mâm vàng cát cũng không khiến form xe và mâm thay đổi nhiều ,nó cũng giống như cũ, cá nhân em thì thấy bác thất bại hoàn toàn từ việc này,cũng chỉ tại bác dùng cái ctrinh gì đó,bởi từ chương trình và thực tế là một sự khác biệt đến ngỡ ngàng, bác muốn xe bác đẹp và tốn chi phí ít nhất ,duy nhất đó là bác sơn mâm màu đen nhám,sure !
Chứ sơn màu này cũng y như mâm zin ,gần như ko có một sự khác biệt nào,màu đen nhám sẽ làm xe cứng và trông hầm hố , khác hoàn toàn với màu mâm zin,và nhiều khi cứ tưởng là bác đã thay mâm!

Hạng D
23/1/12
1.047
391
83
Đúng là đừng áp dụng cái chương trình ảo đó bác ơi, bác muốn xem xe mình làm thế nào cho đẹp thì chỉ việc google cái từ "chevrolet cruze tuning" , sẽ ra 1 đống hình cho bác xem và chọn lựa !

Hạng B2
3/1/12
244
11
18
Cá nhân mình giờ thấy ổn nên sẽ không thay đổi thêm nữa, cảm ơn các bác đã nhiệt tình góp ý, :)

Hạng D
30/10/12
1.690
42
48
Bình Thạnh-HCM-VN
Hôm gặp bác ở Cafe bác nói mới lấy về chưa up hình đc, lúc đó có bà cả bác ngồi kế bên nói ...thấy ghê nên bác về thay đổi màu khác luôn->thất bại. Hiện giờ bà cả bác thấy Ok là được rồi(làu bàu suốt ngày mệt lém) hahaha