Hạng B2
15/4/12
370
13.054
93
Sao ảnh không học thuộc lòng giá xe ? hoặc là bên event để trước mặt ảnh cái máy đọc chữ như Obama hay đọc chứ

a Dĩnh nơm, trời đất ơi.

Bài luận của 9 ủy, xem hình thôi đã biết thật là đẳng cấp. khói sương mờ mờ ảo ảo tung chảo. trong cái văn phong của người có cái cốt cách nho nhã của kẻ sỹ, lại có uy vũ của người làm tướng, xem hình của người thôi em thấy như vén ánh mây mù để lộ ánh dương. Bài gt xe mới của người thêm 1 chữ là thừa bớt 1 chữ là thiếu. Từ cổ chí kim thậm chí 3000 năm sau cũng không có ai là đối thủ. dẫu Ức trai có sống lại, Tố Như bật nắm quan cũng phải khóc thét. Người đúng là độc cô cồ bại. anh em chạy mazda2 nói riêng và cỡi mazda nói chung vô cùng vinh dự khi đã và sắp mua xe mazda.

Hay quá 9 ủy ơi.

Hạng D
5/7/14
2.476
85.504
113
HCMC
Ảnh có bớt j cho a ko?
Bớt thì xúi thằng bạn rút cọc Accent qua mua. Accent cccj hẹn 2 tháng, xong giờ hẹn lần hẹn lữa kéo dài thêm cả tháng rồi ko có xe.
Xe Hàn giờ có giá kinh dị vại, chơi chiếc Tung Cuốc chắc khỏi chờ đợi :)

Hạng D
29/12/10
3.133
12.682
113
TP.HCM
Bây giờ có nhiều ca phải cầu cứu bác ACMilan tư văn vấn đó bác, đâu có đùa với ảnh được.
Mer E sau khi đi 80k km có bị run rần như cầy sấy không bác , sao nghe hoadat chê dư vậy thua xe Hàn nhiều quá