5/7/12
1.083
6
38
Lã Bố nói:
Bản cao cấp nhất tai Singapore (Camry Hybrid) vẫn có VSC nhé, do đó không thể nói là có lỗi gì đó để cắt bỏ, đơn giản là cắt bỏ để tiết kiệm chi phí, thu nhiều lợi nhuận hơn! Toyota đang chạy theo đúng vết xe đỗ của Nokia.
longbong9999 nói:
sHầu hết trong các nước ASIAN Cam mới đều không có VSC, ngay cả cam ráp tại SING

Mấy bác có thể vào đây kiểm tra.
toyotasingapore.com.sg/cars/new_cars/camry_asia/specs.aspx => nik mới không chèn được link
Theo ý kiến của tôi, SING cũng là 1 nước phát triển tốt nhất trong khu vực, mà Cam cũng cắt bỏ VSC, thì phải có nguyên do tại sao lại như vậy.

Có thể VSC cũng sẽ xuất hiện 1 lỗi nào đó, mà Cam chưa dám khẳng định. Các bác hãy cho Toy thêm thời gian, Đừng nên manh động nhé.

trân trọng
em không nghĩ toyota đang đi theo vết đỗ của Noika! Em thấy nó hao hao như thằng apple hơn :))

Hạng D
12/10/10
1.611
20.011
133
Lã Bố nói:
Bản cao cấp nhất tai Singapore (Camry Hybrid) vẫn có VSC nhé, do đó không thể nói là có lỗi gì đó để cắt bỏ, đơn giản là cắt bỏ để tiết kiệm chi phí, thu nhiều lợi nhuận hơn! Toyota đang chạy theo đúng vết xe đỗ của Nokia.
longbong9999 nói:
sHầu hết trong các nước ASIAN Cam mới đều không có VSC, ngay cả cam ráp tại SING

Mấy bác có thể vào đây kiểm tra.
toyotasingapore.com.sg/cars/new_cars/camry_asia/specs.aspx => nik mới không chèn được link
Theo ý kiến của tôi, SING cũng là 1 nước phát triển tốt nhất trong khu vực, mà Cam cũng cắt bỏ VSC, thì phải có nguyên do tại sao lại như vậy.

Có thể VSC cũng sẽ xuất hiện 1 lỗi nào đó, mà Cam chưa dám khẳng định. Các bác hãy cho Toy thêm thời gian, Đừng nên manh động nhé.

trân trọng
Đã nói rồi, với fan cuồng, Toy làm gì cũng đúng, lý lẽ mà làm gì, rỗi hơi, MACKENO!

Hạng B1
4/9/12
70
0
0
44
nguoiphutinh nói:
Lôi qua đây hết rồi à?
Cãi nhau chi cho tốn tài nguyên OS nhỉ.
Hẹn nhau off cãi cho xôm tụ.

Em biết có 1 bác trên OS thì cãi bấy nhầy nhưng không phải đàn ông nên làm gì dám off với bác :D

Hạng B1
4/9/12
70
0
0
44
Mr Quách Bạch Long nói:
dzui là chính mà :)) Còn em thì biết vài thèn chỉ dám hùa theo lãi nhãi để làm trò con nít thôi!
Chỉ có co nít mới trốn chui trốn nhủi không dám đối mặt thôi.hehe.

Hạng D
2/7/09
3.405
81
63
Q.Tân Phú Tp HCM
Quai Dan nói:
Mr Quách Bạch Long nói:
dzui là chính mà :)) Còn em thì biết vài thèn chỉ dám hùa theo lãi nhãi để làm trò con nít thôi!
Quá đúng. Nhưng đừng chọc chú Long nữa. Cho chú ấy cơ hội nhìn lại mình đi bác.
Mở cho con người 1 con đường chính là mở ra cho chính ta 1 con đường mà.

Hạng B1
4/9/12
70
0
0
44
nguoiphutinh nói:
Quai Dan nói:
Mr Quách Bạch Long nói:
Quá đúng. Nhưng đừng chọc chú Long nữa. Cho chú ấy cơ hội nhìn lại mình đi bác.
Mở cho con người 1 con đường chính là mở ra cho chính ta 1 con đường mà.
Mặc dù OS là ảo nhưng suy nghĩ lại chắc QBL cũng buồn lắm. Phàm là người lớn với nhau hết, nhưng QBL đi thớt nào cũa bị chửi bị rủa, bị hăm dọa....Có khi nào QBL nghĩ mình làm cha, làm chủ gia đình bị thiên hạ mắng nhiếc có nhục với bản thân không hé???