Hạng C
14/11/10
635
0
0
33
Bình Dương + Bình Phước
tình hình trưa nay khoảng 13h30 xe MER 16 chổ nhà em có chở khách qua đường CHU VĂN AN , Q.BÌNH THẠNH sát bên bến xe MIỀN ĐÔNG , xe đậu trước nhà khách, tài xế xe nhà em đi ăn cơm cách chổ xe đậu khoảng 70m, khi quay về thì mất cái bánh sơ cua dưới gầm sau đích xe:mad:, các bác cẩn thận nhé hết gương , logo , giờ tới bánh sơ cua, mịa bọn này thật:mad:

Last edited by a moderator:
Hạng D
29/8/10
1.430
27
48
du kích dạo này ngày càng liều nhỉ?? phục kích khắp nơi......

Hạng B2
10/7/09
146
4
18
DK0969939393 nói:
tình hình trưa nay khoảng 13h30 xe MER 16 chổ nhà em có chở khách qua đường CHU VĂN AN , Q.BÌNH THẠNH sát bên bến xe MIỀN ĐÔNG , xe đậu trước nhà khách, tài xế xe nhà em đi ăn cơm cách chổ xe đậu khoảng 70m, khi quay về thì mất cái bánh sơ cua dưới gầm sau đích xe:mad:, các bác cẩn thận nhé hết gương , logo , giờ tới bánh sơ cua, mịa bọn này thật:mad:

<span style=""color: #008000;"">Hôm qua em mới đi off chui bên Thủy Trúc - Chu Văn An, thời buổi bây giờ "cẩn tắc vô áy náy", chế thêm cái ổ khóa vô cái khoen được không bác?</span>

Hạng B2
6/6/11
137
1
0
có thể e hơi đa nghi, nhưng bánh treo gầm xe tháo đâu có nhanh và đơn giản như cạy logo?
có xe đã chế ổ khóa cho bánh xe đó, e thấy k có ghi hình lại

Hạng C
14/11/10
635
0
0
33
Bình Dương + Bình Phước
táo dân nói:
có thể e hơi đa nghi, nhưng bánh treo gầm xe tháo đâu có nhanh và đơn giản như cạy logo?
nó cậy banh cái chốt giử bánh sơ cua luôn,mấy thằng này em mà bắt được là chết mịa nó với em:mad:

Hạng D
17/12/10
1.083
9
38
Saigon
DK0969939393 nói:
táo dân nói:
nó cậy banh cái chốt giử bánh sơ cua luôn,mấy thằng này em mà bắt được là chết mịa nó với em:mad:
Hehehe vì vậy nên nó đâu để Bác bắt được nó.

Hạng D
15/6/11
1.236
24
38
cái xe tải công ty em vừa mua , em kêu NV mua sợi dây xích bự (loại dùng hay móc bánh xe 2 b số lượng nhiều ah ) quấn mấy vòng . Hôm trước đậu trước công ty tầm khoang 10h sáng @@ lái xe đi vô chuyển hàng từ xe xuống xong ra @@ mất cái acquy xích thì bị cắt ngọt ngay =)) bó tay @@

Hạng D
12/3/11
1.908
1
0
Xe bạn tớ sedan để cái bánh trong cốp sau, lâu ngày tính đi xa mở ra coi cũng mất tiêu luôn từ bao giờ , kể cả bộ nâng tháo bánh. Tính ra bánh xe treo bên ngoài hay hơn mất là biết liền.