Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY
Hố hố hố ... các bác trùng quả thuốc dán của cụ 2say gòi !

Lên quăng quả lựu đạn rồi ngồi chờ coi các bác vào chọc ngoáy, coi nó nổ chơi

Hạng B2
18/9/08
209
51
28
Có nhiều ngành nghề làm sai thì sửa,riêng nghề tài xế thì làm sai không còn có cơ hội để mà sửa sai,mợ có biết điều này không vậy ta???????

Hạng B2
2/7/09
348
0
0
TP. Hồ Chí Minh
haichien nói:

em cũng đang nghi nghi giống bác nè....2say mà là mợ....sao tin hổng nổi àh kekekeke...mà chủ thớt quăng lên một trái rùi trốn mất luôn,để AE dính miểng quá chừng kakakaka

Hạng B2
5/6/09
420
19
18
Ba Miền Việt Nam
haichien nói:

Em kinh ngạc bác này, tự nhiên bác mở cabô em rồi đốt pháo quăng vào. Bác bắt em chịu hậu quả nhẹ vậy sao bác. Oan ức, oan ức

Hạng B2
5/6/09
420
19
18
Ba Miền Việt Nam
SG Car nói:
haichien nói:

em cũng đang nghi nghi giống bác nè....2say mà là mợ....sao tin hổng nổi àh kekekeke...mà chủ thớt quăng lên một trái rùi trốn mất luôn,để AE dính miểng quá chừng kakakaka

Cũng tại bác mà em chưa được lái đó, bác không nói giúp, còn làm ho em thêm rầu nữa

Hạng B2
5/6/09
420
19
18
Ba Miền Việt Nam
adng nói:
Cứ tiếp tục như thế sẽ sớm lên thiên đàng đó. Tuyệt đối không được rượu bia bác ạ; người nhà bác cấm là đúng

Bác nói như BA em vậy. Con chào BA.

Hạng B2
5/6/09
420
19
18
Ba Miền Việt Nam
ma_men nói:
Nếu bác cảm thấy sau khi uống mà vẫn tự chủ và ko bốc đồng thì cứ vô tư nhưng đó là trường hợp bất khả kháng còn nếu bt thì ko nên còn nếu vào trường hợp trên nửa thì kệ cha nó,tới luôn chơi xả láng sáng dậy sớm " ngời trong bàn ko uống ai coi " hehehe ;)

Em chợt hoảng hốt khi nhìn bảng số của bác, nhưng lời của bác lại rất tâm lý, hình như bữa đó em được ma_men đưa về nhà nên mới bị treo lái bác ah.