Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28
RE: Các Bác ơi Em CLICK thì sao nhỉ

bác thưa với bác là em post nhanh.có hai con air lết lẫn vô
bác làm chi mà khó khăn thế
còn thưa với các bác điều nữa là nhà lước việt lam ta mới ra nuật.xe dek được gắn hai đèn.con nào muốn được dzuyệt thì chỉ 1 đèn.nhan vàng
nhan trắng hai đèn thì cuốn gói sang thái indo mà sản xuất
còn các bác mua cho vợ cả chở con đi học thì mua thôi.mua để làm cái chân.còn mua để thỏa cái thú chạy xe thì đừng dòm tới mấy con này

Hạng B2
2/1/06
421
144
43
43

con này công nghệ máy thì rất tuyệt,công suất rất lớn so với 108c.động cơ nhập từ thái lan chắc tốt hơn mấy con honda vietnam từng làm.

Hạng F
5/3/05
8.718
72.312
113
đây

Trích đoạn: tungrose
+ Ác quy nằm ngay trên cốp trước, chỗ đèn pha nên phải mở hết phía trước. Rất bất tiện nếu muốn kiểm tra, châm nước

+ Muốn chỉnh ga răng ty .. xăng gió ... bác phải mở yên, gỡ 1 loạt ốc, rút cái tay nắm sau ra, giở nguyên cái yên sau và cái cốp lên, khi đó mới thấy được cái máy và muốn chỉnh gì thì chỉnh.
[:'(] giờ này mà còn xài accu châm nước á! vứt quách thay cái bình khô của pinaco cho tiện, vụ chỉnh ga oải nhỉ, các xe ga khác em thấy có thể chọc cái tô vit vào chỉnh thông qua cái 1 khe (từ ngoài vào hay dười đáy cốp), mỗi lần mở ra hết thì hơi bị oải

Hạng C
28/8/05
971
3
0
Hồ Chí MInh City

Trích đoạn: tuanle

[:'(] giờ này mà còn xài accu châm nước á! vứt quách thay cái bình khô của pinaco cho tiện,

Để em kiểm tra xem là bình khô hay bình nước nhé, em không chắc lắm. Sẽ báo cáo ngay khi kiểm tra xong.

4WD
Hạng C
20/3/05
718
3
18
53
Vietnam

Em thấy trên TV nói là Click đang hút hàng đó các bác, đã bán hơn 1000 xe [8|].

Hạng B1
6/11/03
56
0
0
Vietnam

không biết Click có chở nổi 2 "con voi" như Mio không?:D

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

không có lỗ ở cốp để chỉnh à? còn vụ acquy nữa
hoan hô HDV.tạo công ăn việc làm cho thợ vn.tháo ra tháo vô nhiều.anh cho em xin ít tiền công:D:D:D:D

Hạng B2
26/10/05
401
3
16
www.otosaigon.com

Giá Click quá đắt... em sờ thử nó thấy chi tiết ko khôn lắm... con này cạnh tranh với Mio còn có cửa... ko so được với Nouvo đâu

Hạng B2
31/10/05
164
7
18

Chắc chắn với các bác là ac-qui khô, ngay đến RS còn là ac-qui khô nữa là....

Em không biết mấy chiếc tay ga khác sao chứ con Atila và Excel thì cũng mở yên, mở nắp đậy dưới đáy ngăn chứa đồ để chỉnh xăng gió..

Hạng B2
6/2/04
163
0
16
Ha noi

Em chưa thử thế nào nhưng nhìn nó cũng thấy kỳ kỳ, nhất là phần thân sau, mỏng dẹt, nhìn thấy quá nhiều chi tiết máy móc động cơ phía trong, kiểu hở hang ý các bác ạ, nếu phần nhựa thân sau nó làm lớn hơn một chút thì có lẽ hay hơn, túm lại em không có cảm tình lắm [8D]