Hạng B2
8/3/10
119
14
18
Nhân tiện các bác cho em ké cái thớt này luôn : em muốn hỏi xe em bộ ghế da hơi bị xuống sắc, trầy trụa vài chỗ, em muốn phục hồi lại bộ ghế thì làm chỗ nào ở Đà nẵng ạ, ở sài gòn thì em thấy có dịch vụ này, không biết Đà nẵng có không các bác,có lần em đi dọn nội thất thử thì thấy họ đem môt loại giống xi như xi đánh giày bôi lên nhìn rất đẹp vài hôm sau thì ôi thôi bộ ghế nhìn lởm không chịu được thành ra em hay tự vệ sinh nội thất luôn bằng các loại dung dịch 3M tại nhà luôn. Ở ĐN dịch vụ dọn nội thất chỗ nào làm ok thì các bác cho em xin địa chỉ luôn, thanks các bác trước.

Hạng B1
Nhân tiện các bác cho em ké cái thớt này luôn : em muốn hỏi xe em bộ ghế da hơi bị xuống sắc, trầy trụa vài chỗ, em muốn phục hồi lại bộ ghế thì làm chỗ nào ở Đà nẵng ạ, ở sài gòn thì em thấy có dịch vụ này, không biết Đà nẵng có không các bác,có lần em đi dọn nội thất thử thì thấy họ đem môt loại giống xi như xi đánh giày bôi lên nhìn rất đẹp vài hôm sau thì ôi thôi bộ ghế nhìn lởm không chịu được thành ra em hay tự vệ sinh nội thất luôn bằng các loại dung dịch 3M tại nhà luôn. Ở ĐN dịch vụ dọn nội thất chỗ nào làm ok thì các bác cho em xin địa chỉ luôn, thanks các bác trước.
nếu chăm sóc xe cụ nên đen cảmen, e hài lòng với dịch vụ ở đo

Hạng F
26/3/11
6.062
6.736
113
Đà Nẵng
www.otosaigon.com
bac jolie hay onl nhỉ, bác ở đoan nào thế, có tham gia hội otofun đà nẵng ko?
Em online để được làm Admin của os nhưng ko được, nếu có dịp thì hú em nhé. Em cố mua chiếc xe cùi để tham gia cùng anh em trong Hội. Bên otofun em có nick khác, gia nhập đã lâu, nhưng ít đăng nhập.

• Like
Reactions: qwerty1
Hạng B1
hôm qua ghé chỗ bác Việt lắp đầu pio 8750, rất hài lòng, ko chế cháo, cắt dây gì hết. Chú thợ nhiệt tình, nhanh gon, lần đầu tiên e thấy thợ đa nẵng, nối dây ko tháo ra vô lại cái nào, lắp mặt dưỡng để vào cái cạch. Em lắp xong là đi công tác luôn nên chưa thử nhiều, camera tiến lùi lắp công tác rin nhìn đẹp phét.
Chúc ba s và cảrmen đà nẵng ngày càng phát triển để ae đà nẵng có sân chơi

Hạng D
14/4/09
1.023
166
63
Đà Nẵng
Đề nghị bác Việt Carmen tổ chức off các khách hàng OS gấp. (Em nghe nói bác ấy vừa mở thêm hãng taxi ở Đà Nẵng nữa)

• Like
Reactions: Jolie1999
Hạng F
26/3/11
6.062
6.736
113
Đà Nẵng
www.otosaigon.com
hôm qua ghé chỗ bác Việt lắp đầu pio 8750, rất hài lòng, ko chế cháo, cắt dây gì hết. Chú thợ nhiệt tình, nhanh gon, lần đầu tiên e thấy thợ đa nẵng, nối dây ko tháo ra vô lại cái nào, lắp mặt dưỡng để vào cái cạch. Em lắp xong là đi công tác luôn nên chưa thử nhiều, camera tiến lùi lắp công tác rin nhìn đẹp phét.
Chúc ba s và cảrmen đà nẵng ngày càng phát triển để ae đà nẵng có sân chơi
chỗ bác Việt, nếu được hãy làm 01 cái phòng lạnh cho anh em vô gara được giây phút mát mẻ. đợt em vô ngồi hơn 2 tiếng mà nóng chịu ko nổi.

• Like
Reactions: qwerty1