Hạng C
13/3/08
506
4
18
53
datankhang nói:
E nghe mấy bác kia nói GTHL hay PP đi đường giống nhứ giấy chùi đ.... í
"Bác kia" là bác nào vậy bác?! Cứ như câu trên thì phần lớn tụi chơi PKL đều bị bệnh tiêu chảy kinh niên!!

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải
viethorse nói:
datankhang nói:
"Bác kia" là bác nào vậy bác?! Cứ như câu trên thì phần lớn tụi chơi PKL đều bị bệnh tiêu chảy kinh niên!!

Lo mà canh lại cái triple-claim cho chuẩn đi chứ còn lên mà chém gió hả ku ?:D ... PP đi đường thì ko giấy chùi dis thì cũng giấy lộn là đúng gòi còn gì ...:D:D:D:D

Hạng C
13/3/08
506
4
18
53
duc_redskins nói:
viethorse nói:
datankhang nói:

Lo mà canh lại cái triple-claim cho chuẩn đi chứ còn lên mà chém gió hả ku ?:D ... PP đi đường thì ko giấy chùi dis thì cũng giấy lộn là đúng gòi còn gì ...:D:D:D:D
Á điều....
Vậy mấy thằng mang giấy chùi đ*t đi ép plastic rồi nhét vào ví là cái giống gì ấy nhể!?

@ Đĩ đứt: Stand corrected: Triple-CLAMP!!

Last edited by a moderator:
Hạng C
19/10/10
640
2
18
47
Anh cám ơn 2 con la già! Anh dự luôn là tình hình cứ như 2 con la già Gia Cát Dự thì khả năng tăng trưởng doanh số của thuốc điều trị bệnh trĩ là rất cao trong năm Nhâm Thìn tới đây và ngành thu thập và xử lý rác hữu cơ sẽ phát triển mạnh.
Quay trở lại vấn đề mà bạn chủ thớt rất chi là thân mến đang hỏi, giấy tờ xe PKL chỉ có 4 loại sau đây, anh không nói kỹ vì anh nói kỹ quá thì 1 số bạn ném đá bỏ mẹ anh ngay, đấy là chuyện cơm áo:
1. Giấy tờ giả (GTHL trên mọi miền Tổ quốc, giấy đi đường bao soi rọi...), loại này chạy khéo thì xe còn giấy còn, chạy không khéo thì xe mất giấy mất, người thì mất hồn.
2. Giấy tờ thanh lý xịn đứng tên 1 người (Giấy tờ chỉ chứng nhận quyền sở hữu xe của chủ đầu tiên, tại địa phương đăng ký sở hữu. Không sang tên được, hỏi vì sao là nghe chửi ngay. Cái này bạn anh - thằng mà avatar động vật móng guốc đẹp vãi lúa ý, đang đau đầu lắm). Giấy này xe chạy mãi mãi, tên trên giấy tờ không đổi.
3. Giấy tờ chủ sở hữu là người nước ngoài, bán hoặc ủy quyền sử dụng cho người An Nam nhỏ bé (như 1 bạn khác của anh - thằng mà avatar Jorge Lorenzo màu đỏ ý).
4. Giấy tờ thanh lý xịn chuyển vùng được + giấy tờ xe nhập khẩu hải quan chính ngạch: 2 loại này khỏi bàn, không thể hợp pháp hơn.

Hạng C
19/10/10
640
2
18
47
Ngựa yêu!
Bản thân việc có ý tưởng cãi anh đã là sai miẹ nó rồi, nhá!
Anh nói toẹt ra thêm 2 trường hợp nữa (chứ không phải 2 loại giấy nữa) để anh bị ném đá vỡ đầu ah? Đã bảo là cơm áo của 1 số bạn.
Anh giao Ngựa 2 nhiệm vụ:
1. Đẹp,
2. Im lặng,

Hạng D
26/5/08
1.994
34
48
Có cái cà-vẹt đút đít dù sao vẫn hơn không có gì chứ nhể. Với lại mua bán cũng dễ hơn. Còn hợp lệ tới đâu thì hổng biết.:D

Hạng B2
1/3/07
463
0
16
ChungTX nói:
Ngựa yêu!
Bản thân việc có ý tưởng cãi anh đã là sai miẹ nó rồi, nhá!
Anh nói toẹt ra thêm 2 trường hợp nữa (chứ không phải 2 loại giấy nữa) để anh bị ném đá vỡ đầu ah? Đã bảo là cơm áo của 1 số bạn.
Anh giao Ngựa 2 nhiệm vụ:
1. Đẹp,
2. Im lặng,
Chuận!:D