Tập Lái
4/4/07
25
1
0
Em slx 2008 2.2 nhà em mới được có 18k km mà đã bắt đầu kêu to, nhất là tiếng phành phạch của quạt. Bác nào có kinh nghiệm làm gì để em nó êm ái trở lại cho em biết với nhé.

Tập Lái
18/5/08
36
0
6
53
Phanh chân của xe tôi đi nhanh, thắng gấp thì không kêu, đứng lại ngay tắp lự. Thế nhưng đi chậm lại khi gặp đèn đỏ thì nghe và cảm nhận được tiếng kêu lục khục phát ra từ chân thắng. Kỹ thuật viên cho rằng đó là do thắng đĩa cấu tạo nó thế, no vấn đề.

Chi Hội Trưởng SFC
1/8/10
3.144
508
113
123
Quái lạ, xe em thì khi khởi động thì nghe máy nó kêu,
Còn khi tắt máy thì chẳng nghe thấy tiếng kêu gì cả, hơ hơ
em té ...

Hạng B2
24/4/08
490
2
18
47
TP Vũng Tàu
Trước đây em quan tâm và tính rước em nó bởi vậy em mượn xe bạn chạy thử thì đường phẳng chạy quá OK nhưng khi thử vào đường xấu em phát hiện ra tiếng kêu này, tưởng xe anh bạn đó bị gì nhưng khi chạy thử tới chiếc thứ 4 cũng nghe kêu như thế thì em kết luận là tất cả em này đều như nhau cả. Các bác có để ý khi ngồi ghế sau cùng nghe tiếng lùng bùng ko các bác.
Nói thật tới bây giờ nhìn vẫn kết em nó nhưng bị mổi tội như thế nên cho tới giờ em vẫn chưa rước em nó ạh.
Đây là cảm nhận thật của em chứ ko phải ném đá xin các bác đừng la em nhé. Tks

Hạng B2
29/11/06
404
29
28
E đã test thử nhiều chiếc 2010 đều có tình trạng này, nên e cho là mặc định, sống chung với nó luôn các bác ạh. Kiểm tra tới lui, tháo ra vô hoài cũng xót lắm.