Hạng B2
12/11/11
347
219
43
Trong vùng chữ khoanh màu xanh cũng chẳng biết biển này cấm vì lý do gì? GTCC vi phạm mục d), cấm biển tràn lan?
View attachment 327421
Chả có cái nào nằm trong vùng đánh dấu...gặp chiến tiếp!
Nhưng trước khi chiến nhớ hỏi mấy anh biển này nhằm giới hạn tốc độ việc gì...anh nói xong lôi cái nghị định ra..

• Like
Reactions: diluantran
Hạng B1
23/4/10
65
64
18
Biển này được cắm cả tuần nay rồi. Em tính chụp mà cứ quên hoài nên giờ mới chụp được. Ác một chổ là từ vị trí biển báo này xuống tới ngã ba Đồng Văn Cống chỉ toàn các ngã ba giao với các hẻm nhỏ mà hoàn toàn không có biển hết giới hạn tốc độ. Nếu tuân thủ đúng biển báo này thì phải rề rề quãng đường gần 2km. Em chỉ đi đường này vào buổi tối nên không biết ban ngày xxx có hoạt động hay không nữa. Nếu có thì chắc chắn là 101% các bác tài qua đây đề vi phạm tốc độ. Hic hic.

Hạng F
16/7/15
6.317
25.446
113
Biển này được cắm cả tuần nay rồi. Em tính chụp mà cứ quên hoài nên giờ mới chụp được. Ác một chổ là từ vị trí biển báo này xuống tới ngã ba Đồng Văn Cống chỉ toàn các ngã ba giao với các hẻm nhỏ mà hoàn toàn không có biển hết giới hạn tốc độ. Nếu tuân thủ đúng biển báo này thì phải rề rề quãng đường gần 2km. Em chỉ đi đường này vào buổi tối nên không biết ban ngày xxx có hoạt động hay không nữa. Nếu có thì chắc chắn là 101% các bác tài qua đây đề vi phạm tốc độ. Hic hic.
các bác hôm nào tuân thủ triệt để xem kẹt xe cỡ nào; 1 lần lên báo là dẹp biển luôn;

• Like
Reactions: diluantran
Hạng D
15/6/12
1.524
674
113
45
Theo ý người đặt biển là tốc độ 10km/h khi vào ngã 3. Nếu xxx thổi mình cũng nên cãi theo hướng đó.