Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
29/8/07
8.017
26.357
113
Thực tế đi mua rồi mới biết. Còn ngoài thì cứ tưởng nhà đất đang ế, bán ko ai mua...
Đường khác hẻm đó bác. Vì đường thì có vỉa hè. Hẻm ko có, còn bị lấn chiếm...Hẻm xe hơi nhưng thường 1 xe hơi ko vào được. Còn đường thì 2 xe chạy vô tư mặc dù có thể rộng như nhau.
Quán bánh khọt 13 ở đâu vậy bác ?
Ai nói giá nhà đất giảm thì cứ xem mấy kèo này!
Nhưng đường trước nhà có 6m giống hẻm xe hơi thì cứng nhể, em thấy gần quán bánh khọt 13 đường rộng hơn giá cũng tầm 30-35tr/m2, thấy để bảng chứ cũng ko hỏi thử

Hạng D
29/11/06
2.951
38.088
113
53
Các bác thấy căn này 5 tỏi ở Gò Vấp thế nào?

Quán cặp sông SG, đường Nguyễn Ư Dĩ, view cũng đẹp, mát mẻ, có món bánh khọt Vũng Tàu, bò, cá tai tượng chiên xù ngon!

Hôm nào cuối tuần qua đây thám thính :)

Hạng C
22/2/11
698
7.526
93
Sài Gòn
Té ra cũng nhiều bác đã qua lại thăm hỏi khu sau lưng The Vista ghê.

Em nghĩ chủ nhà nhất định bán giá 27 tr vì cái nhà vẫn còn ở tốt? Hay là giá đất nhích lên ta? hehe

Bác Manchester nói đúng, đường khác hẻm. Đường trước nhà em chỉ 6m nhưng có vỉa hè, 2 xe hơi tránh nhau ngon lành, quay đầu xe giữa đường được. Và được cái khu này là khu cư xá ngày xưa, các lô đất có chiều dài kha khá i (24-25m) nên nhà thường xây thụt hẳn vào trong để chừa sân vườn nhỏ phía trước, do đó đường 6m nhưng thoáng đãng chứ không thấy ngộp như đi vô hẻm 6m trong nội thành.

Hạng F
29/8/07
8.017
26.357
113
Khu này chống chỉ định với mấy bác chưa lập gia đình vì có mấy cây ăng ten cao ghê.^-^
Ở thì khá yên tĩnh.
Té ra cũng nhiều bác đã qua lại thăm hỏi khu sau lưng The Vista ghê.

Em nghĩ chủ nhà nhất định bán giá 27 tr vì cái nhà vẫn còn ở tốt? Hay là giá đất nhích lên ta? hehe

Bác Manchester nói đúng, đường khác hẻm. Đường trước nhà em chỉ 6m nhưng có vỉa hè, 2 xe hơi tránh nhau ngon lành, quay đầu xe giữa đường được. Và được cái khu này là khu cư xá ngày xưa, các lô đất có chiều dài kha khá i (24-25m) nên nhà thường xây thụt hẳn vào trong để chừa sân vườn nhỏ phía trước, do đó đường 6m nhưng thoáng đãng chứ không thấy ngộp như đi vô hẻm 6m trong nội thành.

Hạng C
22/2/11
698
7.526
93
Sài Gòn
ối! lại 1 căn nữa ở đường nhà em ra đi. Căn này sát bên căn cho Tây thuê, diện tích tương tự, nhà cấp 4 mới sửa chữa còn ở rất tốt, nghe đâu chốt giá 4,7 tỉ. Căn này nghe nói khách đến xem và quyết mua rất nhanh. Vậy là giá đất có nhích lên va bà con túc tắc mua nhà trở lại hả các bác?

Ka confirmed
Hạng D
7/10/11
2.308
4.999
113
ối! lại 1 căn nữa ở đường nhà em ra đi. Căn này sát bên căn cho Tây thuê, diện tích tương tự, nhà cấp 4 mới sửa chữa còn ở rất tốt, nghe đâu chốt giá 4,7 tỉ. Căn này nghe nói khách đến xem và quyết mua rất nhanh. Vậy là giá đất có nhích lên va bà con túc tắc mua nhà trở lại hả các bác?

Hay họ bắt đầu tháo chạy vì mấy cái antena, mợ check với ox mợ coi ;)

Status
Không mở trả lời sau này.