Hạng B2
24/9/04
398
3
18
www.so8mobile.com
RE: các bác thấy em xì-po này thế nào ạh?

Con Hornet này trước nhìn khi chưa trang điểm trông có vẻ đẹp hơn. Tôi nhớ trước không có sinal hậu , bô đôi vát , không dán đề can loè loẹt đúng không ?? Trông rất cá tính. Trước Đức định bán em naỳ phì nhiêu ấy nhỉ ??? Nhìn thèm lắm nhưng không có bằng A2 không dám mua. Nếu kệ cứ chạy không biết có sao không nhỉ ????;):):D Bô này kêu có đã hơn bô đôi kia không ????

Last edited by a moderator:
Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113

Woodsport?:D

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải

Trích đoạn: Thanhhaiduong

hê hê! biết mặt mũi bác Đức Res rồi nhé!:D Hornet mới ở chỗ anh Cường ra đây hả???:)
không phải ở chỗ bác Cường ra bác ah - xe này em mua của anh em trong SG - chỗ bác Cường chỉ có SF4 thôi .
@ PhuongHo :
bác lo vụ A2 ah - làm gì có nhiều A2 thế đâu bác ui - cả đội mo tô HN chắc gì đã có đủ A2 hết đâu bác ui - còn đến 85 % các bác chay jxe ' phân khối nhớ " ở Hn thì không có A2 . chỉ có điều ta cứ đi đứng đúng luật wa mặt các chú **** thì nhẹ nhàng theo kiểu " đi nhẹ , ga khẽ , cười duyên ' ý mà .là ok thôi . với cả xe em giấy tờ zin chính chủ ( có cả giấy chứng mua bán ) nên không sợ lằng nhằng .
bô này nổ hay hơn bô kia - thoát hơn - pro hơn . còn xe lòe loẹt là do sở thích em nó hơi " lòe loẹt " bác nào máu rước em về mà không thích thì lột ra - easy mà à ween em này trước kia em kêu giá 4k - nhưng giờ chắc có down tí tị tì ti :D . bác nào máu thì PM đê.................

Hạng B2
30/8/05
220
0
0

Con NSR của bác Đức ngon thía [8D]. Iem thấy rao bán trên ttvnol thì phải? Xe ngon thía sao bác không để đi ạh ?;)

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải

@ Bat :
bác ah - vì trong lúc chờ đợi em NSR thành thân thì em lại chót dại với mấy em 400 nên về ôm em NSR thấy em nhẹ ký quá nên chán :( ( bác thấy đó Hornet 250 mà còn ứ chìu được iem cơ mà ) - đành phải li dị em để cưới 1 em " xe bò " . chứ gả em đi là mình thiệt trăm đường nhưng biết làm sao được - thà để em đi khi còn trẻ đẹp cho nó nhẹ bước.........he.........he.........:D

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

a râu xịn hả bác đức ơi? mất mấy vé đấy?

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải

chắc là râu giả bác ah - mua về đã ược khuyến mại thêm cây bô này rồi - nhưng chạy cái này cũng đã lắm .

Hạng B2
14/10/04
491
3
43
tsunami

bác heosua cho em hỏi bác mua cái bao tay bao nhieu tiền vậy ?? (bác mua ở đâu vậy ) thanks bác :D:D[8|] em thấy hình như bao tay của bác nhỏ giống mấy cái bao tay của dylan sh phải ko bác :D[8|] em đang tính mua để gắn cho con sh ghẻ của em

Hạng B2
14/10/04
491
3
43
tsunami

bác heo sữa ơi giúp em :D(spam bvài tí) :D:D:D[8|][8|]