Hạng F
8/12/09
6.044
1.066
113
66
Sài Gòn
Buratino10 nói:
Hic..hic
Cắm vào rồi lại rút ra
Sự đời sắp đặt khéo là...giống nhau

bác buratino cũng tài thiệt, bài viết thì ít nhưng điểm thưởng thì lại cao! hay là bác viết dưới dạng "thơ" nên điểm thưởng sẽ được ưu tiên với hệ số cao hơn? Vậy phải phổ biến kinh nghiệm này cho ae os và cả cho Bộ GD&ĐT để giúp HS thi đại học bác ạ. Hay bác quen với người nhà cúa các Mod nên cũng được ưu tiên hơn vậy? :=))

Hạng B2
9/5/09
353
1
0
37
Cứ như bóng ma âm thầm không nói trước
XXX như thiên thần xuất hiện giúp...anh em!

Hạng B2
19/4/08
169
0
0
39
Cấm rồi Cho,Cho rồi Cấm. Cuối cùng tất cả Bà con ai đều có cơ hội vào chạy KHO BẠC Nhà Nước hết

Hạng D
12/4/08
1.571
197
63
Em tưởng bảng cấm rẽ trái dành cho con hẻm trước khi đến ngã tư vì em thường xuyên rẽ trái từ lúc có bảng cấm trước mặt xxx nhưng có bị gì đâu, không lẻ có logo OS nên xxx ta không thổi.

Hạng B1
11/10/09
70
0
0
51
Buratino10 nói:
Hic..hic
Cắm vào rồi lại rút ra

Đường Tình lộ 43 (Tô Ngọc Vân) cách ngã tư gò dưa khoảng 40m mới xuất hiện bảng cấm rẽ trái (ra xa lộ đại hàn đ Nga4 4 Bình Phước) là sao hả các bác. Em đi qua, thấy bảng, tính đi thẳng nhưng thấy mấy xe trước cứ vô tư rẽ trái nên em cũng làm theo. Khó hiểu quá. Có ai biết vụ này không. Nếu không có ngày bị chộp.

Hạng D
13/5/10
1.071
252
83
47
giahy nói:
Em tưởng bảng cấm rẽ trái dành cho con hẻm trước khi đến ngã tư vì em thường xuyên rẽ trái từ lúc có bảng cấm trước mặt xxx nhưng có bị gì đâu, không lẻ có logo OS nên xxx ta không thổi.

Em cũng nghĩ là cấm rẽ trái con hẻm bên đường, chứ nếu cấm rẽ trái qua cầu BT2 1 hướng đi huyết mạch quan trọng như vậy thì xxx đã treo băng rôn rồi "kể từ 0h ngày ...... cấm xe 4 bánh rẽ trái"

Nếu cái bảng đó giành cho con hẻm thì xxx gỡ cái bảng đó ra đơn giản vì nó gây hiểu nhầm.

Hạng B2
3/8/08
221
997
93
recloser nói:
Buratino10 nói:
Hic..hic
Cắm vào rồi lại rút ra

Đường Tình lộ 43 (Tô Ngọc Vân) cách ngã tư gò dưa khoảng 40m mới xuất hiện bảng cấm rẽ trái (ra xa lộ đại hàn đ Nga4 4 Bình Phước) là sao hả các bác. Em đi qua, thấy bảng, tính đi thẳng nhưng thấy mấy xe trước cứ vô tư rẽ trái nên em cũng làm theo. Khó hiểu quá. Có ai biết vụ này không. Nếu không có ngày bị chộp.

Đường này cấm rẽ trái là thật đó bác, gần đó nó còn có bảng chỉ dẫn đường vòng nữa. Tuy nhiên nó chỉ có hiệu lực khi có xxx đứng ngay đó thôi, chứ còn xe tải cứ rẽ trái vô tư vì ít khi xxx đứng ở đây.

Còn cái vụ bảng cấm rẽ trái ở Kha Vạn Cân, e mới thấy nó còn đây mà, gở bỏ hồi nào ta!!!
E cũng nghĩ nó cấm rẽ vào con đường nhánh trước ngã tư (bác nào muốn vào Phụng Thủy mà không muốn qua cầu đóng phí) tuy nhiên lạ một điều là bảng đó lại có hai chiều rẽ và chiều bên trái cấm, nhưng bên phải có ngã rẽ nào đâu??? Còn nếu cấm rẽ trái lên cầu Bình Triệu thì chắc phải đi thẳng qua cầu Bình Lợi rồi

Hạng B1
2/12/09
64
0
6
54
A New Level nói:
giahy nói:

Em cũng nghĩ là cấm rẽ trái con hẻm bên đường, chứ nếu cấm rẽ trái qua cầu BT2 1 hướng đi huyết mạch quan trọng như vậy thì xxx đã treo băng rôn rồi "kể từ 0h ngày ...... cấm xe 4 bánh rẽ trái"

Nếu cái bảng đó giành cho con hẻm thì xxx gỡ cái bảng đó ra đơn giản vì nó gây hiểu nhầm.

Bác nói đúng rồi đó, cấm rẻ vào con hẻm đó là đường số 2. Bây giờ người ta giải tỏa, chắn rào xe ko thể vào trong đó nên khỏi cần biển cấm. Rẽ trái từ KVC vào cầu BT2 mà cấm thì ..... chỉ có đ.^.n mới làm.