Tập Lái
23/5/19
11
0
2
38
Nhà có trẻ nhỏ thì nên dùng Daikin, lọc bụi lọc không khí, cân bằng ẩm tốt lắm các bác ạ

Tập Lái
23/5/19
11
0
2
38
thế có sợ bé bị cảm lạnh k bác ơi?
k ạ, máy này được cái gió nó thổi đều chứ k có đứng ở 1 chỗ thổi thẳng vào người đâu. Nói chung thì e thấy máy lạnh Daikin đang dùng ở nhà khá tốt bác ạ, nhiều tính năng hay, đặc biệt là khá tiết kiệm điện.

Tập Lái
23/5/19
12
0
2
34
k ạ, máy này được cái gió nó thổi đều chứ k có đứng ở 1 chỗ thổi thẳng vào người đâu. Nói chung thì e thấy máy lạnh Daikin đang dùng ở nhà khá tốt bác ạ, nhiều tính năng hay, đặc biệt là khá tiết kiệm điện.
ok, thks bác, em tham khảo để lắp cho phòng mấy đứa nhỏ 1 cái

Tập Lái
23/5/19
9
1
4
30
Dạo vòng cmt thấy đông các bác dùng Daikin thế, nhiều người cùng chung suy nghĩ với mình thật

Tập Lái
23/5/19
9
1
6
39
Dạo vòng cmt thấy đông các bác dùng Daikin thế, nhiều người cùng chung suy nghĩ với mình thật
hãng này dùng tốt có nhiều người thích là đúng mà bác, nhà em cũng đang xài đây :v

Tập Lái
23/5/19
11
0
2
34
Đồ Nhật thì bác cứ Daikin mà xài, có đk thì dùng dòng inverter của daikin đi bác, tiết kiệm điện

Tập Lái
23/5/19
8
0
2
31
Đồ Nhật thì bác cứ Daikin mà xài, có đk thì dùng dòng inverter của daikin đi bác, tiết kiệm điện
bác mách phải đấy, máy lạnh hãng này có nhiều công nghệ hay, em kết nhất cái mắt thần thông minh chất lắm, tiết kiệm điện siêu luôn, bác nhể

Tập Lái
23/5/19
11
0
2
34
bác mách phải đấy, máy lạnh hãng này có nhiều công nghệ hay, em kết nhất cái mắt thần thông minh chất lắm, tiết kiệm điện siêu luôn, bác nhể
chắc nhà bác này cũng đang dùng Daikin đây mà :v

Tập Lái
23/5/19
8
0
2
31
chắc nhà bác này cũng đang dùng Daikin đây mà :v
vâng, nhà em lắp cũng được gần 2 năm rồi bác. xài lâu mới công nhận máy Nhật ngon thật bác ạ, bền bỉ mượt mà thôi rồi