Hạng D
9/11/09
1.939
122
48
Tình hình mới lấy em Altis về để bãi giử xe thì sáng hôm sau mất luôn cặp chụp mâm lazang xe ( lazang 15" ) rin theo xe altis 2013, đôi co mãi rồi phải tự xử, nay em nhờ các Bác chỉ hộ em nơi có thể tìm mua chụp mâm này!

P/s: giá trong hãng rát quá! Các Bác chỉ hộ em với, cái chân 15" đã ko được dài mài còn mất cái chụp, lòi cái lỗ....nhìn cứ như chân ghẻ...:(

Em cảm ơn các Bác rất nhiều!:)

Hạng B2
30/6/12
260
1
0
Anh mất cái chụp có logo toyota phải ko ? cái đó ko đắt ,a ra theo địa chỉ các bác bên trên đã giới thiệu .
Mau hết u sầu nhé !:D:D:D:D:D:D:D

Hạng D
9/11/09
1.939
122
48
Em cảm ơn các Bác rất nhiều!

Hieeni xe đang ở Tỉnh và em củng đã nhờ 1 Bác ra A.D.Vương và Lý Thái Tổ nhưng ko có! Xe mới lấy về tức thì mà bị móc rồi!

P/s: xe gửi tạm bải xe nhỏ ngay cụm ksan Nha Trang, tối đó có 7 xe, 5 xe biển Tp HCM (1 zace, 1 vios ), còn lại xe em và 1 Grandis. Vậy mà sáng ra xe mất chụp mâm, còn 2 em Toy biển Tp 1 đi ko trở lại!

Hạng C
26/4/07
817
1
16
39
www.dungquang.com
Của đi thay người ,vả lại mất cái đó cũng ko ảnh hưởng nhiều ,khi nào có dịp bác tìm mua sau cũng ko sao cả mà .

Hạng B2
25/2/13
475
1.349
93
ở vn mình cái gì cũng có thể mất được nhỉ. từ những cái nhỏ Logo, chụp mâm...! những thứ trên em không mất vì Logo đã bắn đinh, mâm đúc. vậy mà lại mất con ốc xiết mâm các bác ợ, có biết đâu đến khi đi vá vỏ,tháo vỏ mới biết là mất 01 con ốc. ra mua có mấy chục ngàn nhưng không được ốc Zin theo xe. các bác thi thoảng kiểm tra biết đâu 05 con còn lại còn 04 cũng nên