Hạng B1
1/9/06
76
1
8
www.otosaigon.com
RE: các bác ..tư vấn cho mình con cam 2007 ...3.5 Q các bác nhé

cám ơn các bác đả tư vấn cho mình......mình đả cọc 1 em 3.5Q....10 ngày sau có xe.....kô tốn thêm xu nào cho sale....mình chọn màu đen ....có người nói màu đen ..đẹp nhưng mau xuống màu nếu giử kô kỷ...có đúng vậy kô các bác.....sale nói muốn gắn thêm dvd và màn hình ở 2 ghế sau hết 2k ...sao lại mắc thế các bác....

Hạng B1
1/9/06
76
1
8
www.otosaigon.com

àh còn chuyện này .....mình lấy con cam này vào thới điểm gần hết năm 2007 ........coi như chịu mất hết 1 năm.....vì muốn dược đới 2008 thì tháng 3 mới có xe các bác ạh.......vậy thì phải làm sao các bác nhể,?????

Hạng D
4/10/06
1.029
8
36
Nhà quê

em chỉ thấy là xe nhập 3.5 không có nút start như xe LD.Cái nút con con này làm em mê con 3.5 LD.

Hạng D
4/10/06
1.029
8
36
Nhà quê

Chúc mừng bác quocdien_04nt nhé.wellcome gia nhập nhà họ Toyota nhé.

Hạng C
9/8/05
718
98
28
Sai gòn

Trích đoạn: quocdien_04nt

àh còn chuyện này .....mình lấy con cam này vào thới điểm gần hết năm 2007 ........coi như chịu mất hết 1 năm.....vì muốn dược đới 2008 thì tháng 3 mới có xe các bác ạh.......vậy thì phải làm sao các bác nhể,?????

Lăn tăn làm jề bác, chẳng lẽ Tết này đi xe đò àh, nếu có xiền thì mần ngay đi, ở đời hơn nhau ở cái sướng trước, sướng sau...Bây giờ đi còn thấy thích, lúc người ta đi đầy đường rùi thì còn nói làm jề:mad::mad::mad:

Còn nếu tiết kiệm thì...

Hạng B2
3/2/07
196
0
0

Trích đoạn: dvdkny

Trích đoạn: lvinhthinh

mua con 3.5 mỹ đi bác.chắc với bác hơn hẳn con cam nhà ta. thuế giảm rồi bác ơi
Xe Nhập ko nhiều option như xe LD, ko có bảo hành chính hãng... em ko rành về xe nhập, nhưng nghe nói xe nhập dùng công nghệ máy cũ hơn xe 3.5Q LD.
vớ vẩn, bít thì tư vấn ko bit thi đừng noi bậy bạ. bac co tien thì option gì cũng có, thậm chí hệ thống loa JBL, dt bluetooth xe LD có ko??? Còn về máy móc, đếu giống nhau hết, 2.4 dùng động cơ 2AZ-FE I4 158hp, 3.5L dùng động cơ 2GR-FE V6 268 hp.

@bac quocdien có nhu cầu mua camry nhập Pm cho em, giá mềm hơn trc rất nhiều

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM

Trích đoạn: Hung_IMP

Xe Nhập ko nhiều option như xe LD, ko có bảo hành chính hãng... em ko rành về xe nhập, nhưng nghe nói xe nhập dùng công nghệ máy cũ hơn xe 3.5Q LD.
vớ vẩn, bít thì tư vấn ko bit thi đừng noi bậy bạ. bac co tien thì option gì cũng có, thậm chí hệ thống loa JBL, dt bluetooth xe LD có ko??? Còn về máy móc, đếu giống nhau hết, 2.4 dùng động cơ 2AZ-FE I4 158hp, 3.5L dùng động cơ 2GR-FE V6 268 hp.

Bác nói chí lý. Có tiền thì option nào cũng có mà , xe nào cũng zậy :D .
Dear all:
Có quá nhiều bài trên OS phân tích và mổ xe 2 em này vì khá nhiều người SD . Thực chất của giá trị xe cả LD và nhập dần dần đã được đánh giá đúng so với những giai đoạn đầu thiếu thông tin . Xe nhập khg còn được đề cao quá xá và xe LD cũng khg bị chê hết nước . Mỗi xe có thế mạnh riêng . Nhung tổng thể 2 em này là như nhau . Các bác cứ thích con nào thì mua con đó . Nếu số tiền mà các bác mua xe LE bỏ ra thêm để chơi ghế da, mâm đúc ... để làm lại cách âm , dàn âm thanh cho xe LD thì chị em nhà nó cứ như là Thúy Vân và Thúy Kiều:D
Theo em biết , hiện lượng xe nhập về khá nhiều , bằng rất nhiều nguồn nên chất lượng cũng khó đánh giá . Nhiều người cũng đã nhận ra sự yếu thế hơi bị nhiều về nội thất của loại LE so với xe LD , nên nay nhờ giá xe xuống , họ quay sang nhập các loại XLE hay SE có trang bị khá hơn . Về phía xe LD , chỉ còn loại 2.4G còn hút hàng . Loại 3.5q nay đả bảo hòa nên có xe khá mau

Last edited by a moderator:
AMG
Hạng B1
25/1/05
77
4
8
38
Hà Nội

e nghe noi CAMRY 2.4 XLE nhập cũng có nút đề và mở cửa thông minh như 3.5 lien doanh đúng không vậy các bác

Hạng C
4/2/07
898
0
16
HA NOI

cái đó là option Keyless Remote đó bác thêm khoảng vài trăm $ :)

Hạng D

Trích đoạn: Hung_IMP

Sao bác nặng lời với em thế??? Bác sale xe nhập hả? Ôi, xin lỗi bác nhá .