2KN
Tập Lái
7/1/13
14
0
0
44
Thôi để từ từ mua con khác bác ơi, con này 1.3 mà bác chủ kêu giá cao quá, với lại máy móc không biết thế nào.
Camry88xamlongchuot nói:
2KN nói:
Cảm ơn bác, nghe nói chạy được khoảng 120k rồi bác, xe 1.3. Ah xe này đang đăng bán trên bonbanh.com đó bác. Mà em không chèn link được cho các bác xem. Có khi xe này là của bác nào đó trên forum không chừng.
Mua đi C ơi..

2KN
Tập Lái
7/1/13
14
0
0
44
Em cũng thấy con này ngon, nhưng tiếc là nó không phải màu em cần tìm.
quangpham71 nói:
Con này đẹp nè bác, giá cũng đẹp luôn :D

HaH confirmed
Hạng B2
28/5/08
475
61
28
Del, em lon:)

Last edited by a moderator:
Hạng D
8/2/12
1.022
1.974
113
em đi coi xe này rồi, theo chủ xe: đã thay cam, bi tì... nhưng em không biết xem do lái mới. Hai vỏ trước còn mới, hai vỏ sau có thể phải thay, vỏ sơ cua củ. xe dọn lại mới tinh tươm sạch sẽ, máy em. Đèn xenon hiệu gì em hỏi thì hok biết...
Em cũng không biết coi xe, có cao thủ nào tư vấn giúp em với

2KN
Tập Lái
7/1/13
14
0
0
44
Vây bác nhờ ai đó tới coi lại lần nữa rồi múc luôn đi bác, em thấy máy móc sạch sẽ cũng thèm, xe ngon giá đó chơi luôn cũng được. Nếu mua chắc chủ cũng bớt chút ít mà.
nopower nói:
em đi coi xe này rồi, theo chủ xe: đã thay cam, bi tì... nhưng em không biết xem do lái mới. Hai vỏ trước còn mới, hai vỏ sau có thể phải thay, vỏ sơ cua củ. xe dọn lại mới tinh tươm sạch sẽ, máy em. Đèn xenon hiệu gì em hỏi thì hok biết...
Em cũng không biết coi xe, có cao thủ nào tư vấn giúp em với

Hạng B2
8/6/12
462
126
43
40
giao dịch cho xong đi Bác. có xe tết vivu/
cuối năm tất niên với ae fiat luôn

Tập Lái
8/1/13
40
3
0
Bình Thạnh, Tp.HCM
Hi bạn

Giá này cao quá, xe đẹp cỡ nào cũng không đến, ở chỗ anh Thạch Fiat đang có 2 chiếc sạch sẽ giá mềm hơn bẹn có thể xem xe. ANh này trước đây là trưởng kỹ thuật của MK ADV. Xe mua của mấy anh này bảo hành suốt đời. Thạch 0908 35 6600