Hạng B1
15/11/08
99
48
18
Vâng xenon ko tính bộ kích điện ballast thì tiết kiệm, vãi cả trình độ. Thím tranh luận như trẩu vậy !
Đã ko biết gì mà còn chém, đây nói cho mà nghe này. Xenon ko có ballast thì sáng bằng niềm tin à. Ballast dùng điện 12v kích lên 80k vôn thì bóng xenon mới sáng đc. Đo công suất bóng xenon người ta đo cường độ dòng điện vào ballast: 12v x 2,9A = 35W nhé. Éo biết j còn cứ chém gió. Chốt, ko tranh luận với thành phần CÙN, CÃI CỐ, EO CÓ KIẾN THỨC GÌ CẢ. Bye (nói như thím thì thấy bác làm nghề độ đèn toàn sui đểu khách và mấy bác mang xe đi độ đèn toàn là gà à)

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: xlive
Hạng C
5/11/17
631
476
63
37
Ngon bổ rẻ thì là đôi bóng và ballast aozoom tầm 2tr quay đầu, ngon hơn thì ballast denso bãi, ngon nữa thì bóng và ballast philip
Em hỏi philips ko có xenon h11 bác ạ. Chỉ có aozoom và gtr thôi. Đôi bóng ballast aozoom cũng báo 2t2.

Hạng C
5/11/17
631
476
63
37
Bác cứ ra cho họ gắn vào xem sao? Xong rồi chụp lên cho anh em cùng xem nữa o_O
Em đặt về rồi bác ạ. Chỗ ông em civic cũng độ đèn ở đấy. Mấy nữa lắp xong em chụp ảnh lên nhé.

Hạng B2
2/9/17
173
83
28
Đây bác ơi.
Chỗ này hơi rộng nên nhìn ko đc sáng và ko rõ đường cắt 2 bên lắm.

Nhìn ổn đó bác. Có điều bác nâng nó cao lên xíu nữa. Để chiếu xa hơn chút và miển sao đừng cao quá làm chói xe đối diện là được.