Hạng D
10/4/10
1.344
4.662
113
ráng tìm xe ngộp
300 mà muốn AT chỉ có hạng A
cùi bắp như city 2013 mà ông anh cơ quan mới lấy cũng 380 mà MT

Hạng D
24/10/14
1.861
1.592
113
TP.HCM
Bác kiếm thêm bà nữa, rồi xin bả cũng 300 thôi; vậy là vừa được 2 bà vừa được 600 tha hồ chọn lựa...
Thôi em zọt đây :D :D

• Haha
Reactions: laphungtien2006
Hạng F
6/9/18
7.367
16.306
113
35
Bác kiếm thêm bà nữa, rồi xin bả cũng 300 thôi; vậy là vừa được 2 bà vừa được 600 tha hồ chọn lựa...
Thôi em zọt đây :D:D
a đây ko nghĩ cái hại là trả bài xong với bà 2 thì lại qay sang khảo bài với bà cả,, cơ mà bà cả trước thì dù sao bà 2 vẫn cố dc,,còn ngược lại thì coi bộ ớn ăn,,, cơ mà xe hạng A chạy xa thì mệt thiệt,, loanh quanh SG thì ok

• Like
Reactions: laphungtien2006
Hạng D
4/10/15
1.427
2.503
113
36
ráng tìm xe ngộp
300 mà muốn AT chỉ có hạng A
cùi bắp như city 2013 mà ông anh cơ quan mới lấy cũng 380 mà MT
Trời huhu, em nghe mà cũng thấy tiếc hùi hụi

Hạng D
23/8/08
3.135
1.829
113
45
Lạ mấy ông, mua xe thì cứ quyết mà mua, phụ thuộc vợ thế thì giải tán cho nhanh. Phụ nữ và đàn ông có tư duy khác nhau.
Muốn tư vấn chính xác thì phải nêu tất cả các điều kiện. Còn nếu không chỉ đẽo cày giữa đường và muôn vàn đáp số.

Hạng C
6/9/13
668
923
93
Đồng Nai
Lạ mấy ông, mua xe thì cứ quyết mà mua, phụ thuộc vợ thế thì giải tán cho nhanh. Phụ nữ và đàn ông có tư duy khác nhau.
Muốn tư vấn chính xác thì phải nêu tất cả các điều kiện. Còn nếu không chỉ đẽo cày giữa đường và muôn vàn đáp số.
Bác có vợ chưa? Nếu chưa thì thôi, còn nếu rồi mà bác nói được câu này thì nhà bác quả là có nóc. Mua xe chẳng phụ thuộc vợ thì phụ thuộc ai ạ? Tài chánh bả giữ, không thỏa mãn các điều kiện bả đưa bả không giải ngân thế bác mua kiểu gì? Chưa kể về phục vụ bả với đám nhóc là chính, chẳng tham khảo bả tham khảo ai? Mình chỉ đưa ra các phương án để thuyết phục thôi. Mua xe trừ khi để làm kinh doanh, còn cho gia đình thì chẳng phải vợ con là đối tượng chính sao?

Hạng C
3/7/19
801
802
96
Ông này chắc "Ế"

Hạng B1
22/7/13
55
34
18
39
Bác có vợ chưa? Nếu chưa thì thôi, còn nếu rồi mà bác nói được câu này thì nhà bác quả là có nóc. Mua xe chẳng phụ thuộc vợ thì phụ thuộc ai ạ? Tài chánh bả giữ, không thỏa mãn các điều kiện bả đưa bả không giải ngân thế bác mua kiểu gì? Chưa kể về phục vụ bả với đám nhóc là chính, chẳng tham khảo bả tham khảo ai? Mình chỉ đưa ra các phương án để thuyết phục thôi. Mua xe trừ khi để làm kinh doanh, còn cho gia đình thì chẳng phải vợ con là đối tượng chính sao?
Số phận mấy anh em "thưong vợ" nó thế đấy. Cơ mà trông chờ xe ngộp may ra, e đang xem thử mấy em đời sâu coi sao

Hạng D
23/8/08
3.135
1.829
113
45
Bác trình bày hợp lý hết mức mà vợ vẫn lắc, tính sao? Vợ giữ tiền chứ đâu phải của vợ? Các anh ko làm đc thì các anh phụ thuộc quá.