Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
Xem xong quá nóng máu. Đúng là bọn cướp ngày. Và rõ ràng có liên minh giữa CAGT và xe ôm trong trường hợp này.
Bẩn kg thể tả. CA mà nói chuyện chửi dân như thế mà vẫn được bao che thì xã hội này còn tin gì vào chính quyền nữa?
em tính đăng.. nhưng nghĩ đến lời a dặn lại thui.. cũng chẳng thay đổi được gì.. nhưng tức quá thui thì dẫn link cho bà con cô bác koi mà đề phòng vậy.. :)

Hạng F
2/4/10
7.393
33.522
113
em tính đăng.. nhưng nghĩ đến lời a dặn lại thui.. cũng chẳng thay đổi được gì.. nhưng tức quá thui thì dẫn link cho bà con cô bác koi mà đề phòng vậy.. :)
Đúng đó bác. Bác đọc bao nhiêu vụ trước nay rồi thấy có vụ nào ra trò hay là đều bị nhận cho chìm xuồng hết.
Chỉ có nạn nhân là dân thôi bác ạ.

Hạng B1
1/3/13
60
49
18
Đã từ lâu em để ý thì những vụ việc như này ít có báo nào dám đăng tin, hình như có 1 sự ràng buộc không hề nhẹ nào đó giữa bên XXX và bên báo chí, phải chăng có lẽ là cũng vì chén cơm của anh nên các chú đừng xía vào nhé. Nản toàn tập cho cái xứ sở thiên đường này quá. Xem mấy thằng cu em đá bóng Việt Nam thì nản 1 chút nhưng mà xem mấy XXX này nản thì vô hạn.