Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.594
90.932
113
Đậu xanh rau má, thằng pm bị khùng, nó muốn làm thống kê người dùng, em bảo dùng google analytics đi, nó bảo ko control được làmcách nào bỏ ngay trong code nè >< đang gọi đt chửi nhau với nó
Rồi mai định đi xin việc tiếp à? :D
Nó muốn bỏ gì thì kệ mịa nó, miễn là nó đừng bỏ tên mình khỏi bảng lương là được. :3dcuoigif:

Tập Lái
8/6/11
17
689
79
Coc coc có thể thu video youtube về (pin) thành 1 cửa sổ nhỏ ở góc màn hình. Nên nhiều khi có công việc nào đó làng nhàng có thể vừa làm vừa xem hài, ca nhạc được.

Giờ không dùng coc coc thì có thằng nào thay thế không mấy anh?

Accountant
Coc coc có thể thu video youtube về (pin) thành 1 cửa sổ nhỏ ở góc màn hình. Nên nhiều khi có công việc nào đó làng nhàng có thể vừa làm vừa xem hài, ca nhạc được.

Giờ không dùng coc coc thì có thằng nào thay thế không mấy anh?
Opera là lựa chọn không tồi, giờ tốt và nhanh như điện xẹt vậy.

Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
Rồi mai định đi xin việc tiếp à? :D
Nó muốn bỏ gì thì kệ mịa nó, miễn là nó đừng bỏ tên mình khỏi bảng lương là được. :3dcuoigif:
nó ko phải thằng duyệt bảng lương nên kệ mie nó anh, nó kêu thằng khác làm, thằng khác ko chịu làm mới lôi em vào nói chuyện với thằng đó, em bảo cũng éo đứa nào làm vậy =)).

Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.594
90.932
113
nó ko phải thằng duyệt bảng lương nên kệ mie nó anh, nó kêu thằng khác làm, thằng khác ko chịu làm mới lôi em vào nói chuyện với thằng đó, em bảo cũng éo đứa nào làm vậy =)).
Ờ! Nó không phải là thằng duyệt bảng lương thì kệ mịa nó! :D