Hạng B1
12/9/19
85
51
18
32
Nhà phố trung tâm cũng sựng lại, cò vạc đàn em cả 6 tháng qua queo mỏ
Giờ chạy dẫn khách chọ mới đau, mỗi phòng kiếm 100k qua ngày đoạn tháng

Ngặt cái chựng chứ đíu giảm nhiều, hóng hốt xác rút ống mà chả thấy kèo thơm
Ông bạn mới ôm 1 kèo thum thủm, 50tr/m2 hẻm 3 gác sát vách Lotte Q7
Toàn bán giá cao thì sao mua nổi, giao dịch chậm chứ giá không hề giảm :))

• Like
Reactions: riversouth
Hạng C
2/1/20
614
130
43
29
Toàn bán giá cao thì sao mua nổi, giao dịch chậm chứ giá không hề giảm :))
có giảm mà tùy căn , có căn từ 50 giảm còn 40, qua tết thì chắc lên nhẹ , em còn mớ hàng giảm giá mà giá trị tương đối cao nên khó bán

Hạng B2
8/1/16
352
532
103
Nhà hẻm 3m Bình Thạnh, đang cho thuê 12tr/tháng, đã giảm giá 4.4B xuống còn 4B mà vẫn chưa ra được đây anh ạ...
tỉ suất thuê nhìn chung cũng là thước đo tham khảo, còn tuỳ vào bds đó như thế nào (lộ giới, phong thuỷ, hạ tầng, đất vuông vắn hay ko...), định giá cao quá cũng khó ra hàng lắm anh.
Chủ nhà giờ nhiều ông cũng ngáo lắm, em biết có mấy căn mặt tiền Tạ Quang Bửu q8 mà giá kêu ngang mặt tiền Hoàng Sa q1..

25/2/13
1.085
10.259
113
mat tien nguyen xi 5*51 muon ban 19ty gan 1 nam nay chua ban duoc kia anh, le nao gia hem 3m bang gia mat tien

Nếu đúng như anh trình bày: 250m2 đất (ko cần tính nhà) thổ cư, ngang 5m, đường Nguyễn Xí (đoạn 2 chiều) giá 19 tỷ thì nhờ anh đưa lên đây. Mình sẽ trả thêm anh 1% nếu khớp được hàng tắt thở này.

Hạng B2
23/8/15
168
342
78
32
Nếu đúng như anh trình bày: 250m2 đất (ko cần tính nhà) thổ cư, ngang 5m, đường Nguyễn Xí (đoạn 2 chiều) giá 19 tỷ thì nhờ anh đưa lên đây. Mình sẽ trả thêm anh 1% nếu khớp được hàng tắt thở này.
nhu cach anh noi thi anh ranh khu nay lam, vay ma khong biet can nay khi chu nha treo bang ban truoc nha.
toi cho luon anh dia chi sang ma lam viec, cung khong can 1% anh noi. 42 Nguyen Xi, chu nha la co Huong (cung khoang 80 tuoi roi, nguoi goc Phan Thiet)
P/s: neu anh mua duoc nha nay, anh xac nhan tren comment nay. Khong mua duoc cung dung lang im de toi cuoi anh

25/2/13
1.085
10.259
113
nhu cach anh noi thi anh ranh khu nay lam, vay ma khong biet can nay khi chu nha treo bang ban truoc nha.
toi cho luon anh dia chi sang ma lam viec, cung khong can 1% anh noi. 42 Nguyen Xi, chu nha la co Huong (cung khoang 80 tuoi roi, nguoi goc Phan Thiet)
P/s: neu anh mua duoc nha nay, anh xac nhan tren comment nay. Khong mua duoc cung dung lang im de toi cuoi anh
Căn này ko phải ngang 5, cũng ko phải diện tích 250m2 như anh trình bày. Lần sau anh nên kiểm tra kỹ thông tin trước khi phát biểu. Mặt tiền Nguyễn Xí kiếm giá 150tr/mét còn ko ra...

• Like
Reactions: Mot thoi de nho 2