Hạng B2
7/4/09
349
3.470
93
Em đang dự định mua Mondeo nhưng nói thật là chưa có kinh nghiệm gì về xe hết(có con xe 12 chỗ đang chạy hợp đồng thì phó mặc cho tài xế và gara) nên lên đây cũng muốn học hỏi kinh nghiệm từ những người đã sử dụng qua.Biết là kinh nghiệm thì không thể ngày 1 ngày 2 là có thể học được nhưng cũng nhờ các bác chỉ cho vài kinh nghiệm cơ bản để em có thể tinh thần xem xe.
Đầu tiên khi xem xe thì cần phải xem cái gì trước,ngoại thất thì cần chú ý cái gì,nội thất thì cần chú ý cái gì,dàn máy thì cần chú ý cái gì,dàn gầm thì phải coi cái gì...Nói túm lại là 1 số điểm cơ bản để kiểm tra tình trạng em nó.Viết trên đây chắc cũng nhiều nên bữa nào mà các bác hội Mon có off thì các bác cho em đu theo để sờ tận tay day tận mặt(trăm nghe không bằng 1 thấy mà,hihi).Số cầm chân của em là 0903397991(Trung).cám ơn các bác trước

Hạng B1
7/1/13
73
153
53
Kinh nghiệm của em là không mua Mondeo 2004 làm gì cho mệt thêm.

Hạng B2
7/4/09
349
3.470
93
Kinh nghiệm của em là không mua Mondeo 2004 làm gì cho mệt thêm.

Bác cho em biết các lý do không nên mua được không ah.Em thì chưa rành nên đang tiếp thu các ý kiến

Hạng D
30/12/12
1.622
766
113
43
Cũng có đọc qua các bài của bác laple về mông.nếu có cơ hội sẽ xin gặp để giao lưu
Như bác có qua Face của group Mông hỏi thì phải?
Các cụ ấy đùa thôi, chứ Mon ok lắm...bác tìm đọc lại mấy bài đánh giá về Mon em viết...toàn nói thật tình ko hà...

Hạng B2
7/4/09
349
3.470
93
Như bác có qua Face của group Mông hỏi thì phải?
Các cụ ấy đùa thôi, chứ Mon ok lắm...bác tìm đọc lại mấy bài đánh giá về Mon em viết...toàn nói thật tình ko hà...

Em đã bỏ fb lâu lắm rồi nên không có vào page của group.bữa nào group có off chai hay ly thì alo cho em đu gió theo với.