Hạng D
29/8/10
1.430
27
48
tungrx560A nói:
@ anh_sai_lam
Bãi rửa xe của em gần Bàu Cát nhưng mà nằm trên đường Đồng Đen ,anh đi đến cuối đường đồng đen sẽ thấy cây xăng rồng phụng , bãi rửa xe của em nằm ngay đó, nếu ;)anh ko biết đường thì anh đứng ngay chợ bàu cát fone em, em chạy ra dẫn anh tới bãi của em, chỉ cách co 2p thôi số fone của em đây 0906845775 thanks anh
chú em là chủ hả?? thấy có cô bạn gái xinh xinh hay phụ phải ko???....:)
[/quote]
hehe đúng rồi anh, là bà xã của em . Vậy anh có tới rửa xe ở bãi em rồi hả ? Đúng rồi bãi rửa xe với cây xăng là của nhà em luôn . Nếu anh có tới rửa rồi thì anh đi xe gì vậy để biết lần sau chào hỏi , hehe . Có gì thì giới thiệu bạn tới rửa xe ở bãi của em giùm nha .thanks anh trước:)
[/quote]
...chú em có thêm phòng lạnh đợi thì sẽ ok hơn....buổi chiều chiều ra rửa ngồi nóng quá..........:)

Tập Lái
20/2/12
33
0
0
39
luctieuthien nói:
e co biết 1 chỗ là rửa xe Phú Khang, Nguyễn Hữu Thọ, P. Tân Phong, Q.7 ( đối diện đại học Tôn Đức Thắng), ở đây rửa xe sạch, kỹ lưỡng, cơ sở vật chất hiện đại: vòi phun áp lực mạnh, hệ thống cầu nâng hiện đại, đặc biệt ở đây còn có dịch vụ đánh bóng, phủ nano sơn, nano kính, phủ gầm chống sét theo tiêu chuẩn châu Âu, dán phim cách nhiệt chất lượng cao đạt hiệu quả cách nhiệt đến 99%
các bác cứ thử đến 1 lần mà xem, e không nói ngoa đâu

Chiều hôm wa em cũng đến đây rửa xe, anh em làm việc cũng nhiệt tình và chuyên nghiệp lắm, dc cái bác chủ đứng ra vừa chỉ vừa nhắc thợ từng tý :)

Tập Lái
12/12/12
1
0
0
Chào các bác !
Tôi rửa xe ô tô ở 7 Bằng 5 năm rồi. Riêng tôi thấy Bảy Bằng phục vụ rất tốt đấy chứ. Vừa rồi hình như thấy 7 Bằng mới lắp thêm 2 cầu năng rửa gầm rất ok bác ạ.
Trong khi chờ rửa xe lại có phòng máy lạnh , phục vụ nước suối nhiệt tình bá chấy.
Có Quản lý kiểm tra khi nhân viên rửa xe hơi bị kỹ. Các bác cứ yên tâm,7 Bằng đã rút kinh nghiệm nhiều rồi, thấy nhân viên chuyên nghiệphẳn lên rồi ạ.
tôi thấy 7 Bằng vậy ok rồi bác ơi.

Hạng D
11/2/08
4.043
20
38
53
HCM
Mấy bác làm dịch vụ trên OS thì bác nào cũng có khoảng 5 nick khác nhau, tâng bốc nhau lên tận mây xanh, đến khi đem xe lại làm thì ôi thôi... Còn khi khách hàng lên đây complain thì cũng đem mấy chân gỗ đó ra để nói giảm bớt, nào là sơ suất, do thợ, quản lý không biết, thậm chí còn chửi ngược lại khác hàng...

Các bác chú ý xem em nói có đúng không :D

Hạng C
8/7/11
700
143
43
Q7
thầuminh nói:
Chào các bác !
Tôi rửa xe ô tô ở 7 Bằng 5 năm rồi. Riêng tôi thấy Bảy Bằng phục vụ rất tốt đấy chứ. Vừa rồi hình như thấy 7 Bằng mới lắp thêm 2 cầu năng rửa gầm rất ok bác ạ.
Trong khi chờ rửa xe lại có phòng máy lạnh , phục vụ nước suối nhiệt tình bá chấy.
Có Quản lý kiểm tra khi nhân viên rửa xe hơi bị kỹ. Các bác cứ yên tâm,7 Bằng đã rút kinh nghiệm nhiều rồi, thấy nhân viên chuyên nghiệphẳn lên rồi ạ.
tôi thấy 7 Bằng vậy ok rồi bác ơi.

Nhà mình bên Q7, nghe bác nói hôm nào ghé qua thử xem như thế nào

Hạng B2
6/9/11
389
19
18
Tôi thường rửa ở 7 bằng, thời gian trước thì được, còn giờ thì thợ rửa rất ẩu, chủ yếu chúng nó chọc ghẹo,, chửi bới, giỡn với nhau là chính chứ không cần quan tâm tới công việc, thằng quản lý chỉ lo dời xe khách cho vui, đi tới đi lui vòng vòng .. nên tôi bỏ chổ này rồi. Làm dịch vụ rửa xe thì cái tâm của thợ là quan trọng chứ chủ xe đâu có kiểm tra hết toàn bộ công việc được. Để hôm nào qua chổ Phúc Khang xem thế nào.

• Like
Reactions: xebacang
Hạng B2
10/5/12
130
125
43
57
ls.chau nói:
tungrx560A nói:
Mời các bác trong forum đến bãi rữa xe của em ở quận Tân Bình, góc ngã 4 Đồng Đen-Hồng Lạc , cây xăng Rồng Phụng, anh em chạy hết đường Đồng Đen thi sẽ thấY ngay,nếu anh em mem nào o quận TB hoặc Tân Phú thi sẽ biềt đường Đồng Đen, bãi xe của em bảo đảm rửA kỹ vì em luôn tức trực ở đó nên thợ kô dám làM ẩu, bãi em có cầu nâng xịt gầm,đặc biệT em có dọn xe từ A-Z ,anh em nào làM lái,muốn dọn xe để bán xin qua làm thử ở tiệm em, bảo đảm không dùng thuốc,anh em nào làm thử tiệm em bảo đảm 1 lan la thích ngay, cảM ơn các bro đã ủng hộ sdt của em 0906845775 em tên Tùng ,anh em trong forum co ai ủng hộ hoặC muốn dọn xe cứ fone mình
Em có rửa xe chỗ bác này. Dịch vụ tốt, anh em thợ làm rất nhiệt tình.
Em quan sát thấy xe vào là có thợ làm liền, không phải ngồi chờ đợi lâu.
Xe em vào kêu rửa xe, hút bụi, tẩy rửa gầm.
Mấy chú thợ kêu em đánh bóng ghế và rửa máy nhưng 2 khoản này em không làm vì ghế còn sạch và máy đang nóng. Tuy nhiên khi rửa xe thì chú thợ vẫn bật nắp capo lên để xịt bụi ở viền của hầm máy sau đó lau lại sạch sẽ. Riêng khoản này thì em đã thấy là thợ nhiệt tình rồi vì thường những chỗ khác khi kêu rửa xe là chỉ rửa bên ngoài thôi ít khi nào họ bật nắp capo để lau nước bám vào mặt trong của nắp capo chứ nói gì đến xịt và lau bụi.
Sau khi hút bụi xong mấy chú thợ thấy trong cốp xe em có mấy chai dưỡng da và bóng sơn nên tự động lấy ra làm cho em luôn.
Còn cái gầm xe của em thì phải nói là sạch bóc. em có chụp tấm hình gởi các bác xem chơi.
Nói chung ở khu vục tân bình, tân phú em thấy chỗ này rửa xe tốt.
Có điều buổi trưa ngồi hơi nóng. Nếu có phòng chờ ngồi uống cafe máy lạnh nữa thì tuyệt.

Mình hay rửa xe bên Q11 chỗ Bác Nguoi_giu_xe thấy OK . Bữa nào qua rửa thử bên này xem sao vì gần nhà hơn