Hạng B2
15/8/18
206
134
48
Các bác Sales và nhà đầu tư chuyên khu Đông nắm thông tin các dự án Bất Động Sản sẽ triển khai vào năm 2020 cùng nhau chia sẻ thông tin để nắm thêm thị trường và tìm hiểu với ạ.
Chúc các bác nhà đầu tư sẽ lời lớn, các bạn sales sẽ chốt thật nhiều deal trong năm 2020. Vì 1 cái tết 2021 ấm no:D:D:D
Các dự án sẽ triển khai tại khu Đông TP.HCM năm 2020

Attachments

Hạng B2
18/1/19
313
145
86
33
Tecco Vina Garden - Đông Tăng Long. Đầu năm sau triển khai. Bác nào quan tâm ib em nhé.

• Like
Reactions: VHMK
31/7/17
131
158
43
Sài Gòn
Anh chờ khi nào vin GP bán hết nha anh, hai thằng quá gần nhau, ra sớm để hai cùng die ah anh.
Thì vin
Anh chờ khi nào vin GP bán hết nha anh, hai thằng quá gần nhau, ra sớm để hai cùng die ah anh.
Em thấy vin bán sỉ các khu còn lại, còn 1 phân khu cuối cùng coi chừng cũng đã bán sỉ hết. Thế thì tại VGP chỉ còn nhà phố và biệt thự. Mà theo kế hoạch của Vin sẽ triển khai Tây tăng long này năm 2020. Theo kinh nghiệm dày dặn của anh Mr Lee có thể cho em thêm vài nhận định dc ko? Em đang đầu tư gần đấy

Hạng C
29/10/17
820
3.787
93
Biên Hòa
Thì vin
Em thấy vin bán sỉ các khu còn lại, còn 1 phân khu cuối cùng coi chừng cũng đã bán sỉ hết. Thế thì tại VGP chỉ còn nhà phố và biệt thự. Mà theo kế hoạch của Vin sẽ triển khai Tây tăng long này năm 2020. Theo kinh nghiệm dày dặn của anh Mr Lee có thể cho em thêm vài nhận định dc ko? Em đang đầu tư gần đấy
:) Tất cả đều bị giới hạn theo luật, và kế hoạch thì công ty nào cũng phải có, nhưng khi nào biến kế hoạch thành thực tế thì tuỳ vào hiện tại. Muốn biết nó triển khai được hay không anh tìm lại lịch sử của VHGP là đoán đk thôi mà.

31/7/17
131
158
43
Sài Gòn
:) Tất cả đều bị giới hạn theo luật, và kế hoạch thì công ty nào cũng phải có, nhưng khi nào biến kế hoạch thành thực tế thì tuỳ vào hiện tại. Muốn biết nó triển khai được hay không anh tìm lại lịch sử của VHGP là đoán đk thôi mà.
Thanks anh, hy vọng đúng kế hoạch