Hạng B1
13/12/14
59
30
18
32
Bác chủ ơi.. cho e hỏi đầu CD trên xe Hyundai i30 CW của e có độ đc cổng AUX k ạ.. xe e bị cắt phần USB,AUX rùi bác ơi...nếu đc cho e cái địa chỉ mai e lên Sì Gòn e ới bác... h e nản ghi đĩa CD lắm dồi:3dkhoc:

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
Bác chủ ơi.. cho e hỏi đầu CD trên xe Hyundai i30 CW của e có độ đc cổng AUX k ạ.. xe e bị cắt phần USB,AUX rùi bác ơi...nếu đc cho e cái địa chỉ mai e lên Sì Gòn e ới bác... h e nản ghi đĩa CD lắm dồi:3dkhoc:
Được chứ bác!
Nhưng qua Tết nhé bác, hiện bên em đã ngưng nhận xe vì đã quá tải và muốn ăn Tết sớm đó bác.

Hạng B2
13/12/07
168
1.616
93
44
vietnam
Bác Phú ơi xe em Camry 2005 cd theo xe. Cách tối ưu để nghe nhạc từ Iphone là sao bác? Ra nhật tảo nhờ kéo aux từ tape hả bác? Nhờ bác tư vấn. Tks bác.

Tập Lái
13/4/16
4
0
1
35
Anh AD ơi. Cho e hỏi đầu dvd như hình. E muốn kêt nối nhạc qua iphone 5 thì mua giắc loại gì cho âm thanh tốt ạ. Cái đầu này nó có cho xuất video lên màn hình dvd k ạ. Mong a giúp đỡ. Cảm ơn

Attachments

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
Anh AD ơi. Cho e hỏi đầu dvd như hình. E muốn kêt nối nhạc qua iphone 5 thì mua giắc loại gì cho âm thanh tốt ạ. Cái đầu này nó có cho xuất video lên màn hình dvd k ạ. Mong a giúp đỡ. Cảm ơn
Với iphone 5 và 6 sử dụng jack lighting thì bác phải mua cục giải mã từ digital qua analog ( lighting -> AV) rồi cắm vào đường AV IN của đầu DVD đó bác. Bác mua ở các cửa hàng vi tính.

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
Bác Phú ơi xe em Camry 2005 cd theo xe. Cách tối ưu để nghe nhạc từ Iphone là sao bác? Ra nhật tảo nhờ kéo aux từ tape hả bác? Nhờ bác tư vấn. Tks bác.
Cách 1: Cách tối ưu nhất là thay đầu DVD đời mới ( chỉ cần khoảng 6tr) là có thể cắm iphone 6 qua cổng usb và sử dụng mà hình để tương tác với đt.
Cách 2: mua cái bluetooth receiver, cắm vào ngõ aux ( móc thêm) của CD Zin xe. Sau đó kết nối với iphone qua cổng bluetooth.
Cách 3: Mua bộ convertor lighting -> AV cho iphone rồi cắm ngõ Audio L/R vào đường AUX ( móc thêm) của xe.

• Like
Reactions: Iloovecar
Hạng B2
12/12/10
148
61
28
bác có thể sử dụng bộ nhạc không dây qua wifi, nó nối vào ngỏ âm thanh AV của đầu DVD và phát ra sóng wifi trên xe. Iphone kết nối không dây qua wifi và phát nhạc.
tham khảo chi tiết giải pháp tại đây www.AirplayCar.com