Tập Lái
18/5/15
10
2
3
29
Lo xa quá, bản thân ông ấy là 1 doanh nhân tỷ phú, tầm nhìn chắc chắn chỉ có hơn chứ ko thua gì mấy ấyông tiền nhiệm trong lĩnh vưc kinh tế. Em nghĩ chác chắn ông già này sẽ biết cách cân đối hợp lý thôi

Hạng B2
17/9/16
110
84
28
41
Các Hãng xe Đức giảm giá xe đem về thị trường châu á tiêu thụ, trong đó có nước ta. Xe Đức giảm giá bằng xe Hàn, em bán con xe Hàn mua xe Đức chạy.:3duongbiahutthuoc:

Hạng D
22/8/14
1.240
377
83
33
tương lai sẽ trả lời thôi. đã đến lúc nc Mỹ cứng rắn để còn chiến với bọn khựa

Hạng F
27/6/12
5.023
11.750
113
Ông này ngông nghênh nhưng dám nghĩ dám làm. Sẽ thú vị đấy.

Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Các Hãng xe Đức giảm giá xe đem về thị trường châu á tiêu thụ, trong đó có nước ta. Xe Đức giảm giá bằng xe Hàn, em bán con xe Hàn mua xe Đức chạy.:3duongbiahutthuoc:
Có xe Volkswagen đấy bác. Giá xe em Polo cũng chỉ ngang bằng giá xe Hàn thôi :D

• Like
Reactions: NamNguyen82
Hạng B2
7/11/11
481
503
93
61
Sao mấy nay Em đọc báo chí, ở đâu cũng quan ngại vì ông Trump lên Tổng thống nhỉ? Nào là trật tự thế giới sẽ đảo lộn, nào là quan ngại sâu sắc về tính cách của ông Trump, Bla bla.....Ko lẽ Thế giới bắt đầu bước vào thời kỳ đen tối như bà Vanga đã tiên đoán chăng? :3dcuoigif::3dcuoigif:
Thế giới có đen tối đến nỗi phải đội mưa đội nắng chịu kẹt xe trên con xe máy, để số người chết vì tai nạn giao thông ngang với đất nước chiến tranh không.? Mình cứ thương cho dân Syria mà đâu biết đôi khi họ cũng đang thương ngược lại mình.

• Like
Reactions: batmando
Hạng B2
7/11/11
481
503
93
61
Em thì rất mong anh Trump làm đúng cái anh ấy cam kết, nhất là vụ ăn miếng trả miếng trong thương mại. Xứ Vịt ta xuất siêu sang Mẽo cả chục tỷ trump, mà oánh thuế hàng nhập từ Mẽo quá cao, cao hơn TQ rất nhiều, thành ra con Explorer mới lên đến 2.2 tỷ. Nếu anh Trump phang thẳng tay thì VN buộc phải giảm thuế cho hàng Mỹ. Lúc đó xe Mẽo sẽ rẻ đi khá nhiều. Kể cả TOY sản xuất tại Mẽo về VN cũng rẻ
Giảm thuế để tăng trước bạ và lệ phí hả bác.? Trước sau gì bác cũng mất tổng 2.2 tỷ chạy trời không khỏi nắng.