Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
Thấy mấy nữ khoác cái áo này là người em nóng ran rồi....

Hạng C
18/5/10
928
7
18
xóm phá xe !!!
volcano nói:
Bạn này thì phải đặt áo size XXL,quần thì size M.:D:D:D
Diesel_Engine nói:
em xếp gạch đăng ký 2L ,và đồng phục luôn nhé các bác ban tổ chim,2size XXL và 1 size S
áo thì đúng mà quần sai M thì co giản nhé ,bạn nhờ mình đạt dùm luôn phải hôn..?

Hạng D
7/3/05
1.634
177
63

Óai toàn mấy mợ quen quen chuyên off cafe Vegas mỗi sáng chủ nhật .
Đồ này đẹp đó các bác

Hạng C
4/7/12
581
4
18
tp hcm
TUANDANG nói:
Em nghĩ áo offroad vừa rồi cũng chưa xuất sắc lắm .Với lại nếu cứ giống nhau thế này thì chán ngắt.
Em gợi ý nhé : áo offroad phải cơ động và nhẹ,bền,gọn,mau khô,có chút sắc màu để lỡ kẹt trong núi thì ...máy bay vẫn thấy được !
Áo Vulcal đẹp nhưng có chút hạn chế : nặng nề, màu tối quá,mặc mấy nước nó bị quăng từ tà áo dưới lên trông rất khó chịu.
Áo offroad vừa rồi mấy bác thấy ở SAT 2012 đặt từ nước ngoài về Vải thì Ok nhưng mặc nhìn chẳng ấn tượng gì vì màu đất lúc vàng ,lúc màu sẫm chẳng có 1 thống nhất nào nên nó không... ấn tượng mấy ???
Em nghĩ có thể làm áo có bo dưới,phụ nữ đi off mặc vẫn đẹp .
Vừa rồi ,thấy 1,2 Mợ mặc cái thì dài thượt,cái thì rộng thùng thình...Nên tinh thần các offroader cũng không hưng phấn theo ..He,he ...,có liên quan gì trong offroad khoing ta ????

Em làm gì cực khổ sao cũng được ,nhìn mấy chị em ăn mặc đẹp,body lồ lộ căng tròn thì tụ nhiên thấy người khoẻ ra,mà khoẻ ra thì sức lagm việc gấp đôi đó.

Màu thì các bác nên chon gam màu Sáng sạch,có 1 sọc nhấn trước và sau khác màu để dễ nhận ra nhau dù trong đêm tối ...hoặc khi cứu hộ nhau !
Túi áo thì nên để 1 ô nhỏ tự do cho mỗi bác tự thêu tên mình vào để dễ kêu nhau lúc ccự do cho mỗi bác tự thêu tên mình vào để dễ kêu nhau lúc cần.
Vài dòng thô thiển ,nếu có gì quá,mong các bác chém tới đi !

Em cũng đồng ý với ý kiến của bác TUANDANG :
Áo có gam màu sáng sạch để dễ nhận ra nhau dù trong đêm tối ...hoặc khi cứu hộ nhau ;

Túi áo thì nên để 1 ô nhỏ tự do cho mỗi bác tự thêu tên mình vào để dễ kêu nhau lúc cần.

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
Ai cũng như bạn thì không bao giờ có bạn,đi đi thì hết làm biếng và dễ có bạn. Tú đội đang thiếu bạn kìa !

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
TUANDANG nói:
Ai cũng như bạn thì không bao giờ có bạn,đi đi thì hết làm biếng và dễ có bạn. Tú đội đang thiếu bạn kìa !
chỉ có bác Tuấn Đăng tri kỷ với Tú đội mới hiểu mà thôi :D

Hạng F
1/11/08
9.330
73
48
Tp.Hồ chí Minh
hipking nói:
Nhìn sinh nhật hoàng tráng quá đi....mà e đi có 1 mình nên cũng làm biến dk :(

Bác nhường cho em time của bác đi:D
Òffroad 1 chuyến về thì hoặc bỏ hẳn offroad hoặc nghiện nặng:D:)

Hạng B2
10/3/05
434
2
18
42
hcmc
www.otosaigon.com
:D E thì offroad cũng dc vài chuyến rồi mà,vậy ngày hôm đó có bác nào dư chỗ cho e ké đi off sinh nhật OS với...:D,còn đồng phục thì cho e xin dk 1 bộ size XXL nha :D