TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
http://www.otosaigon.com/...15122012-m5841852.aspx
Theo chương trình bác Lơ thông báo sẽ có thi đấu các nội dung đồng đội, kết hợp ăn nhậu và chém gió nên em lập theard để anh em mình bàn luận kế hoạch tham gia cho xôm tụ.
Mời các bác đăng ký và bóng bàn nhé.

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
otosaigon nói:
Vậy năm nay Toy đại diên cho nhóm Ngu Mà Lì tham gia chương trình nhé.. nếu trên 20 thì bắt gà thì đấu luôn chi vui ..
Hy vọng năm nay Ngumali Team đủ số luợng tham gia, năm ngoái anh em off-road ít quá nên chia năm xẻ bảy tham gia các chi hội khác hết trơn.
Mọi sự nhờ anh Ba, anh Tám, anh Bảy già, anh "đẹp trai:... khuấy động phong trào nhá :D

Hạng C
4/7/12
581
4
18
tp hcm
TOY nói:
otosaigon nói:
Vậy năm nay Toy đại diên cho nhóm Ngu Mà Lì tham gia chương trình nhé.. nếu trên 20 thì bắt gà thì đấu luôn chi vui ..
Hy vọng năm nay Ngumali Team đủ số luợng tham gia, năm ngoái anh em off-road ít quá nên chia năm xẻ bảy tham gia các chi hội khác hết trơn.
Mọi sự nhờ anh Ba, anh Tám, anh Bảy già, anh "đẹp trai:... khuấy động phong trào nhá :D
Em đăng ký 1 suất nha TOY...

Hạng D
11/12/09
1.039
31
0
Để có "đường nét riêng" trong dịp OS 10 năm, nếu OS Offroad kg có áo đồng phục cũng kẹt và dễ bị các chi hội khác dìm hàng. Do vậy đề nghị anh em đăng ký tạm thời để thống kê số lượng thực hiện, offroader có quyền đăng ký số lượng áo kg hạn chế với 01 điều kiện duy nhất là phải mặc hôm sinh nhật OS. Chi tiết mẫu áo & thiết kế sẽ được post lên để anh em được biết, theo tinh thần offroad "thẳng ăn thẳng cong ăn cong". Chi phí phải trả là chi phí thực tế sản xuất, hoàn toàn kg có % phết phảy gì hết, sẽ được thông báo sau.

Đăng ký theo mẫu:
- Nickname
- Số lượng
- Size

Mong được các bác hưởng ứng để Offroad Team đẹp hơn trong mắt đời.

Hạng D
11/12/09
1.039
31
0
ps. Mẫu áo sẽ tương tự như áo Vulcan4x4 nếu bác Minh còn hàng chia sẻ lại được cho OS Offroad, hoặc nếu kg còn sẽ dùng mẫu giống hội HFC. Tất nhiên phía trước ngực trái sẽ có logo OS 10 năm & phía sau là logo OS Offroad Team, thêu nổi chứ kg in lụa ba lăng nhăng. Trong trường hợp có nhà tài trợ, áo sẽ có thêm logo của nhà tài trợ (là điều tất nhiên)... và lúc đó hy vọng anh em offroad sẽ được miễn phí.