Tập Lái
28/12/07
44
0
0
Xe em đang dùng bình thường, sau khi cho ông bạn mượn mấy hôm, đến lúc nhận về máy yếu hẳn, chạy rất ỳ, k bốc như trước, chạy số 3 nếu k có đà vượt xe khác rất khó. Vì mới chạy xe dầu nêu em k rành lắm, Pác nào biết nguyên nhân chỉ giúp em, hoặc chỉ giúp em chỗ sửa xe máy dầu, hai cầu tại Hà Nội. E cảm ơn các Pác.

Hạng B2
5/12/04
436
1
0
RE: CÁC PÁC GIÚP EM ĐỊA CHỈ SỬA XE HYUNDAI MÁY DẦU VỚI.

Vấn đề là xe của bác là xe gì, model nào thì mọi người mới có thể giúp bác được, nếu xe bác là cái nick của bác luôn thì bác xem cái tem có chữ màu đỏ trên nắp máy xe của bác (D4BH hay D4BF .....), có thể em sẽ giúp bác được .

Tập Lái
28/12/07
44
0
0

Xe em là HYUNDAY GALLOPER, máy dầu 2,4. hai cầu, hai cửa. đời 2000 đi được hơn 10 vạn, chạy thường xuyên đường dài. còn cái chữ D4BH hay D4BF để em đi xem lại, nó nằm trong máy à pác, phải lật capo lên à?

Hạng B2
5/12/04
436
1
0

Nếu bố trí được, mời bác qua 199A Minh Khai, tuh em chuyên làm Hyundai xe con. Cái chữ đó (nếu còn) là một cái tem dán trên nắp cam của máy hay bác cứ cho em số VIN hoặc Số máy xe của bác là em biết liền .

Tập Lái
28/12/07
44
0
0

Thế mà k biết, khổ thân em đi lang thang tìm chỗ sửa khắp nơi. vào hãng hyundai chỗ đầu đường 5 thì nó bảo để đấy lúc nào có thời gian thì nó làm. tức quá. Hôm nào em mang qua chỗ pác làm mấy thứ luôn.

Tập Lái
28/12/07
44
0
0

Bác để lại số điện thoại cho em với, thanks bác nhiều.

Hạng B2
29/3/05
108
0
16

Chỗ Bác có bảo dưỡng thay lọc dầu Kia Morning cho em biết với, Bác PM giùm số DT nhá

Hạng B2
27/10/07
338
0
0
TP.HCM

Ở SàiGon ó chỗ nào sửa xe máy Dầu tốt ko vậy các bác? cho em xin địa chỉ với :(

Hạng B2
20/6/07
109
120
58
Hà Nội

Trích đoạn: HD230LI

Nếu bố trí được, mời bác qua 199A Minh Khai, tuh em chuyên làm Hyundai xe con. Cái chữ đó (nếu còn) là một cái tem dán trên nắp cam của máy hay bác cứ cho em số VIN hoặc Số máy xe của bác là em biết liền .

Chỗ bác có sửa Toyota Hilux máy dầu không? Em PM cho bác nhưng không được vì hòm thư của bác đầy rồi

Hạng B2
5/12/04
436
1
0

hI-LUX của bác đời bi nhiu??? Nếu máy thế hệ cũ thì ở đâu cũng làm được, nếu máy CRDI mời bác qua chỗ em.