Chuột Tiến
1/10/11
4.557
91.819
113
Sài Gòn
Kính nhờ các pác góp ý giúp em với
Thôi bác ơi, 200 triệu mua con xe thì có mà làm cái của nợ. Cày tiếp đi, khi nào đủ thì hãy thực hiện niềm đam mê.
Em mua được 6 chiếc em mới dám mua 1 chiếc đấy bác ợ.

Hạng C
29/4/14
745
305
63
Q2
Nếu đã có niềm dame...oto đúng như nickname của bác chủ, em nghĩ kg gì là kg thể, kg gì là kg nên. Với tầm tiền như vậy hoặc trên 1 chút bác kiếm lazer là chuẩn rồi, ít hao xăng, còn lành hay kg thì em thấy ford nó same same, đến tuổi rồi thì nay rụng cái răng này mai rụng cái răng khác, một khi đã xe cũ thì mua loại nào cũng phải chịu.. vấn đề nằm ở chỗ bác kg có bạc tỏi để chơi xe mới xe xịn, nhưng vẫn muốn improve về kinh nghiệm xyz... với 4 bánh thì why not??? Chỉ có cái nếu bác coi xe cũ mà bác kg tin vào khả năng của chính mình thì bác nhờ một số bác trên này (ví dụ bác Laple chẳng hạn..) coi dùm bác, thế là đủ còn khỏi hãng heo chi cho mất tgian. Chúc bác kiếm đc con như ý.

Hạng D
15/9/04
1.722
209
63
@Bác dame_oto:
Xe đó bác trả xuống khoảng 200T hoặc nhích hơn chút xíu lấy được đó bác, xe nầy đã dọn lại rồi nhưng đồ đạc và máy móc còn gin nhiều lắm giá đó và chất xe mua được đó bác. Em có xem xe nầy rồi trước ở VL không biết giờ bán về đâu.

Hạng D
11/10/10
1.957
1.968
113
Ford laser đời này hai trăm em sợ k ổn đâu bác, nếu muốn bác phải xem cho kỹ, cộng thêm tiền tu bổ nữa nhé. Riêng laser nếu gặp con nào ổn là ngon bổ rẻ đó. Chỉ tội chạy nó ồn nhung cung Vi vu chán

Tập Lái
29/9/14
47
7
8
46
Hi Pác @ hongchi !
Vậy là Pác đã xem qua xe này rùi hả
Bây giờ vẫn còn ở Vĩnh long. em đang phân vân: chủ nói mới mua khoảng 2-3 tháng gì đó nay có Việt Kiều cho tền nên mua xe ken hơn.
Em thì thấy chạy 26k thì thấy nhiều quá nên cũng lo không biết về với mình mà cứ "nóng đàu-sổ mũi" là mệt lắm
Thanks các Pác rất nhiều nhé

Hạng D
15/9/04
1.722
209
63
Xem rồi nhưng bạn em chỉ thích form đèn ống nên không mua. 26K chưa nhằm nhò gì đâu bác, phụ tùng ford cũng rẻ mà còn máy thì thay nhớt, nước định kỳ thì đến 500-700k mới phải làm máy. Bác xem chiếc màu xanh theo link em gởi đó của bác thành viên OS còn khá lắm đó.