Hạng D
24/8/07
1.041
2
38
33
Cần Thơ City
RE: các siêu xe tại nha trang

Trích đoạn: Lucastoni

Trích đoạn: Peter_tak

tại Triump cha ko về ! Chứ ông đó mà về thì có cả Máy bay lun chứ nói gì là siêu xe.
đâu cần ông đó qua mới có máy bay đâu bác, mấy hôm đó sân bay Cam Ranh có ít nhất là 2 quả chuyên cơ đó bác...
PS: Trump chứ không phải Triump bác, bác nhớ lộn qua cái gì rùi đấy :D:D

Bố e có mỗi cái civic thui bác.chỉ có thằng e e đang học lớp 2 nhìu máy bay lém ớ:D .

Hạng D
24/8/07
1.041
2
38
33
Cần Thơ City

Trích đoạn: VincentWindsor

Trích đoạn: triump

Bác nóng thế.e đùa tí.tại size ava bé quá e chẳng để vừa cái nào.bác cho e mượn người ngồi trên cái lx để e làm ava:D
ava con gái HP đó bác:D dữ lắm

mama e cũng HP đó bác:D e cũng HP nhưng là con zai nên hiền khô à:D e tự hào là người thành phố hoa phượng đỏ-nơi các loại thập cẩm từ rác cho đến siêu xe về đầu tiên:D

Hạng B2
19/3/07
245
0
0

Trích đoạn: phongvudongchu

Đúng là các đại gia đi xem MISS. Lâu rồi mới thấy em MM xuất hiện, tưởng em đó đang "đắp chiếu" rồi. Chiếc du thuyền đẹp thật, kết em đó quá.
Du thuyền gì đâu , em thấy nó cũ sét tối nó đậu chung với mấy chiếc phà .
Phải đây ko?

Đường Tr Phú lúc 10 giờ

Hạng C
12/4/07
576
0
0
Ha noi

phàm những kẻ chả ra gì mới vỗ ngực ta đây nà nọ. Những người thông minh thật sự k làm như thế.

Hạng D
24/8/07
1.041
2
38
33
Cần Thơ City

Trích đoạn: tamgia

phàm những kẻ chả ra gì mới vỗ ngực ta đây nà nọ. Những người thông minh thật sự k làm như thế.

Bác nóng thế.e có ám chỉ ai đâu.vui thôi mà:(

Tập Lái
15/4/10
12
0
0
Re: RE: các siêu xe tại nha trang

HAha!EM là cư dân phố biển.mấy tấm này chụp. hồi hoa hậu hoàn vũ.công nhận đẹp thiệt hjhj

Tập Lái
7/10/09
39
0
6
Re: RE: các siêu xe tại nha trang

Phải là Hắc và Bạch lão gia thì đúng hơn, Phantom phù hợp với những người đứng tuổi hơn là trẻ đẹp như anh em mình :)