Hạng C
29/1/16
598
6.645
93
Mỹ nó rộng vô cùng bác ơi, ngay trong 1 thành phố nhỏ các chỗ khác nhau cũng đã khác rồi nói chi cả bang. Nhà riêng dưới đất 50-70K cũng có luôn nhé bác. So sánh bác phải so sánh tương đồng chứ, nhà trung tâm Sài Gòn đắt hơn nhà ngoại ô Mỹ nhưng nhà trong trung tâm ở Mỹ tất nhiên đắt hơn nhiều so với trung tâm Sài Gòn.
Tương đồng làm sao tương đồng được bác?
Nhưng so với thu nhập người ta, và so xứ mình thì giá nhà xứ mình quá là đắt,

Cái em muốn nói ở đây là, theo chân cái phong trào làm Vlog của những người bên đó, mình biết rất nhiều thứ. Có đi Mỹ chục lần mà chỉ đi du lịch hay công tác chắc chẳng thể nắm cái chân thực của đời sống bên đó trong đó có việc mua nhà như những Vlog trên Youtube

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
20/6/17
2
3
3
35
Mỹ nó rộng vô cùng bác ơi, ngay trong 1 thành phố nhỏ các chỗ khác nhau cũng đã khác rồi nói chi cả bang. Nhà riêng dưới đất 50-70K cũng có luôn nhé bác. So sánh bác phải so sánh tương đồng chứ, nhà trung tâm Sài Gòn đắt hơn nhà ngoại ô Mỹ nhưng nhà trong trung tâm ở Mỹ tất nhiên đắt hơn nhiều so với trung tâm Sài Gòn.
có gì hay inbox nghen

Hạng D
17/10/11
1.123
10.517
113
Có tiền ở VN vẫn là sướng nhất các bác ah, e đã nghe rất nhiều ng ôm mộng sang đó rồi hối hận, qua đó cũng cày như trâu :D