Hạng D
29/3/16
1.997
2.642
113
46
Để đáp ứng các tiêu chí trên thì con nào đáng đồng tiền bát gạo nhất thế mấy bác?

Hạng D
17/7/15
1.343
1.527
113
Bình Dương
Em đang tính gắn camera hành trình cho xe em mà lăn tăn quá không biết gắn loại nào. Bài viết này hữu ích quá. Không biết ở đâu gắn camera hành trình uy tín hả các bác? Em ở Bình Dương và cũng rất gần Sài Gòn ạ :D

• Like
Reactions: De Red
Hạng C
22/2/10
648
401
63
Cáu vụ cam hành trình này e thấy nhiều cụ bị shop thuốc mua loại tào lao bí đao mà giá thì cai ngất ngưỡng trong khi cam của mì xào lại cực kì ngon bổ rẻ, vote cho cam xiaomi + HUD nữa là đẹp(loại đơn giản chỉ hiển thị tốc độ chứ ko nên dùng loại lòe loẹt nhìn rối sến súa)
Em cũng đang dùng xào mì và hud loại đơn giản. Xào mì bị 1 lần để dưới nắng quá nên đơ, sau toàn phải lấy chắn nắng che khi để ngoài trời. Đúng là ngon bổ và rẻ. Cái hud lắp cho đẹp thôi chứ cũng ko quan trọng lắm

Hạng D
27/7/15
1.192
2.244
113
Các tính năng cần biết khi chọn mua camera hành trình
Cáu vụ cam hành trình này e thấy nhiều cụ bị shop thuốc mua loại tào lao bí đao mà giá thì cai ngất ngưỡng trong khi cam của mì xào lại cực kì ngon bổ rẻ, vote cho cam xiaomi + HUD nữa là đẹp(loại đơn giản chỉ hiển thị tốc độ chứ ko nên dùng loại lòe loẹt nhìn rối sến súa)
Chính xác như bác nói
Cấu hình cam xe e..sau khi chơi tới chơi lui chốt lại bộ full cam+tốc độ xe đúng chuẩn :
Giá rẻ hơn nhiều loại cam được quảng cáo hàng xịn 5-7 triêu..Còn về chất lượng ảnh ngày và đêm thì YI cao hơn vè mọi mặt..Wifi mạnh hơn..Nói chung là hơn tất cả cam từ 3-5t
+ Cam trước :Camera hành trình Xiaomi Yi Ultra Dash Cam DVR Bản 2.7K King Edition quốc tế 1.5t
+ HUD A100S tầm 700k
+ Thẻ 64G SS 500k
+ Cam sau dùng lại con transend DP200 mua mấy năm trước
Video test cam e lấy trên YT cho nhanh:

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
9/1/17
179
204
43
33
Em cũng đang dùng xào mì và hud loại đơn giản. Xào mì bị 1 lần để dưới nắng quá nên đơ, sau toàn phải lấy chắn nắng che khi để ngoài trời. Đúng là ngon bổ và rẻ. Cái hud lắp cho đẹp thôi chứ cũng ko quan trọng lắm
Heheh e thì dùng 2 con cam yi đc 2năm rưỡi rồi mà vẫn ngon chán, thời đấy mua hình như 1tr2 thì phải, tính năng nhiều hay nhất là kết nối vs đt(đặc thù của tất cả sản phẩm thông minh xiaomi), hình ảnh nét đẹp mà giá lại quá rẻ so vs mấy con cam khác, và do cam ko có hiển thị tốc độ nên gắn thêm cái hub tầm 7-800k để bù vào nhược điểm trên, vừa vừa tiện khi lái xe vừa có bằng chứng khi cần vẫn nên

Hạng F
16/7/15
6.297
25.185
113
Heheh e thì dùng 2 con cam yi đc 2năm rưỡi rồi mà vẫn ngon chán, thời đấy mua hình như 1tr2 thì phải, tính năng nhiều hay nhất là kết nối vs đt(đặc thù của tất cả sản phẩm thông minh xiaomi), hình ảnh nét đẹp mà giá lại quá rẻ so vs mấy con cam khác, và do cam ko có hiển thị tốc độ nên gắn thêm cái hub tầm 7-800k để bù vào nhược điểm trên, vừa vừa tiện khi lái xe vừa có bằng chứng khi cần vẫn nên
HUD có điểm lợi hơn GPS là tốc độ chính xác hơn (chính xác theo xe; xe trật thì là chuyện khác) :D

• Like
Reactions: Lâm Phúc Khang