Hạng B2
5/3/13
451
729
93
Có ai đi ngược lại từ đồng nai về sài gòn qua cao tốc dầu giây long thành chưa cho em biết có trạm nào ko ạ, tính tuần này về đồng nai thăm bà già 2 vc tiêm 2 mũi nhưng 2 đứa trẻ thì chưa, có cần phải giấy test ko ta?
Đi thoải mái nhen Bác, không test gì hết.

• Like
Reactions: nguyenphuocbaoduy
Hạng B2
5/3/13
451
729
93
Chuyển biến gì, nghe nói lâm đồng ngừoi về từ vùng dich như mấy bác, cách ly xong 14 ngày vẫn dính covid lay lan cd kìa
Cứ đòi lên, hâu qa ai chiu.....dân lãnh đủ rồi lúc đó bla bla
30/4, 1/5 cũng đòi đi chơi, về bla bla lên
Dân tỉnh và y tế tỉnh còn nhiêu han chê
Mây thánh đừng chạy lung tung nữa
Ai cũng có cuộc sống riêng, chứ ko phải mỗi mấy thánh
Mình phải đi làm Bác ợ, chứ nếu không vì công việc bắt buộc thì cho tiền cũng không lên xứ thiếu iod đâu Bác

Hạng C
24/4/17
942
728
118
31
Mình phải đi làm Bác ợ, chứ nếu không vì công việc bắt buộc thì cho tiền cũng không lên xứ thiếu iod đâu Bác
Xứ trên đó họ đâu cần bạn lên... lên mà ảnh hưởng họ chứ lên giúp gì được họ... còn bạn ở xứ gì vậy

Hạng D
4/3/08
1.023
1.984
113
50
Thủ Đức
Xứ trên đó họ đâu cần bạn lên... lên mà ảnh hưởng họ chứ lên giúp gì được họ... còn bạn ở xứ gì vậy
xl, nói thiệt với bạn, trong thời điểm hiện nay thì phần đa những người đến Lđ nói chung và đà lạt nói riêng chỉ vì mục đich công việc, rất rất ít người muốn đi du lịch” cảm giác mạnh, bất an” thời điểm này
Nếu bạn như tôi, nhà cửa vườn tược bỏ hoang 5 tháng mùa mưa, bạn sẽ suy nghĩ khác

Hạng F
30/3/09
5.942
17.214
113
rảnh đi cà khịa mọi người á, đồng chấy?
giờ có việc người ta mới đi Lâm đồng , chứ du lịch nghĩ dưỡng làm mẹ gì khi phải nằm bẹp ở trong cơ sở lưu trú 7 ngày, không được ra ngoài !

Hạng B2
5/3/13
451
729
93
Sao Bạn biết họ không cần, mình tạo công ăn việc làm cho gần 20 người trên đó, xứ mình ở gần biển ăn muối nhiều iod bạn.

Hạng B2
21/3/13
269
331
63
Chac Ca Dao
xl, nói thiệt với bạn, trong thời điểm hiện nay thì phần đa những người đến Lđ nói chung và đà lạt nói riêng chỉ vì mục đich công việc, rất rất ít người muốn đi du lịch” cảm giác mạnh, bất an” thời điểm này
Nếu bạn như tôi, nhà cửa vườn tược bỏ hoang 5 tháng mùa mưa, bạn sẽ suy nghĩ khác
Bác giống em, người một nơi của một nơi. Mong từng ngày được về ĐL. Đúng là mình về vì công việc và nhà cửa chứ có phải đi chơi đâu.

• Like
Reactions: tonda and Marygold
Hạng C
24/4/17
942
728
118
31
rảnh đi cà khịa mọi người á, đồng chấy?
giờ có việc người ta mới đi Lâm đồng , chứ du lịch nghĩ dưỡng làm mẹ gì khi phải nằm bẹp ở trong cơ sở lưu trú 7 ngày, không được ra ngoài !
Ko khịa đâu bạn
Trên đó nghe nói dich đang nguy cơ tăng......

Hạng B2
5/3/13
451
729
93
Bác giống em, người một nơi của một nơi. Mong từng ngày được về ĐL. Đúng là mình về vì công việc và nhà cửa chứ có phải đi chơi đâu.
Đi được mà Bác, chỉ test nhanh là đi thôi.

• Like
Reactions: Martin.107