Hạng D
4/3/08
1.054
2.128
113
53
Thủ Đức
Xứ trên đó họ đâu cần bạn lên... lên mà ảnh hưởng họ chứ lên giúp gì được họ... còn bạn ở xứ gì vậy
xl, nói thiệt với bạn, trong thời điểm hiện nay thì phần đa những người đến Lđ nói chung và đà lạt nói riêng chỉ vì mục đich công việc, rất rất ít người muốn đi du lịch” cảm giác mạnh, bất an” thời điểm này
Nếu bạn như tôi, nhà cửa vườn tược bỏ hoang 5 tháng mùa mưa, bạn sẽ suy nghĩ khác

Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
Xứ trên đó họ đâu cần bạn lên... lên mà ảnh hưởng họ chứ lên giúp gì được họ... còn bạn ở xứ gì vậy
rảnh đi cà khịa mọi người á, đồng chấy?
giờ có việc người ta mới đi Lâm đồng , chứ du lịch nghĩ dưỡng làm mẹ gì khi phải nằm bẹp ở trong cơ sở lưu trú 7 ngày, không được ra ngoài !

Hạng C
5/3/13
559
1.103
93
Sao Bạn biết họ không cần, mình tạo công ăn việc làm cho gần 20 người trên đó, xứ mình ở gần biển ăn muối nhiều iod bạn.

Hạng B2
21/3/13
269
331
63
Chac Ca Dao
xl, nói thiệt với bạn, trong thời điểm hiện nay thì phần đa những người đến Lđ nói chung và đà lạt nói riêng chỉ vì mục đich công việc, rất rất ít người muốn đi du lịch” cảm giác mạnh, bất an” thời điểm này
Nếu bạn như tôi, nhà cửa vườn tược bỏ hoang 5 tháng mùa mưa, bạn sẽ suy nghĩ khác
Bác giống em, người một nơi của một nơi. Mong từng ngày được về ĐL. Đúng là mình về vì công việc và nhà cửa chứ có phải đi chơi đâu.

• Like
Reactions: tonda and Marygold
Hạng D
24/4/17
1.867
1.486
138
34
rảnh đi cà khịa mọi người á, đồng chấy?
giờ có việc người ta mới đi Lâm đồng , chứ du lịch nghĩ dưỡng làm mẹ gì khi phải nằm bẹp ở trong cơ sở lưu trú 7 ngày, không được ra ngoài !
Ko khịa đâu bạn
Trên đó nghe nói dich đang nguy cơ tăng......

Hạng C
5/3/13
559
1.103
93
Bác giống em, người một nơi của một nơi. Mong từng ngày được về ĐL. Đúng là mình về vì công việc và nhà cửa chứ có phải đi chơi đâu.
Đi được mà Bác, chỉ test nhanh là đi thôi.

• Like
Reactions: Martin.107
Hạng D
24/2/20
4.422
7.287
113
37
Nếu có nhà bác đó sẽ hiểu chỉ cần bỏ nhà đi vài ngày là đã ko yên tâm rồi huống hồ bỏ 5 tháng mùa mưa thì thành rừng hết .Trừ trường hợp bất khả kháng như bệnh dịch mới ko về được chứ bình thường em đi 3 ngày là em phải về xem nhà em thế nào rồi.

Hạng B2
29/1/18
489
1.082
103
56
Nếu có nhà bác đó sẽ hiểu chỉ cần bỏ nhà đi vài ngày là đã ko yên tâm rồi huống hồ bỏ 5 tháng mùa mưa thì thành rừng hết .Trừ trường hợp bất khả kháng như bệnh dịch mới ko về được chứ bình thường em đi 3 ngày là em phải về xem nhà em thế nào rồi.
Mình cũng vậy, may mà chỉ có đất chứ chưa xây nhà, nếu không thì cũng thấp thỏm như các bác thôi. Thôi kệ nhiều người họ không cùng hoàn cảnh của mình nói sao họ cũng không hiểu đâu, việc mình mình lo thôi mấy bác.

Hạng B2
21/3/13
269
331
63
Chac Ca Dao
Em vừa gọi CDC Lâm Đồng để hỏi xem có cho xe cá nhân lên không. Gọi cả 2 số hotline mà không ai nhấc máy. Bó tay luôn.